Góp ý một sự biến tướng ghê gớm của bọn phá hoại

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi dlquan, 3/10/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. M
    Mình là cứ full team của mình hoặc cắm cùng guild. Bní xin pt kệ chúng nó. Lo cho bản thân mình trc.chúng nó sống bẩn như vậy thì mình phải sống bẩn hơn cho nó sợ

2. Bố Cu Quý

Bố Cu Quý Guest

trước hay gặp trẻ trâu cầm DL TTD xin pt là ko giám cho pt rồi , giờ còn kiểu này nữa thì thôi , cứ tự làm team 5 mạng cho lành

3. nếu có thật thì chủ top cũng để ý kĩ đấy, nhưng nghĩ từ nãy vẫn chưa hiểu nổi nó thực hiện ntn mà đc như thế mà như thế để làm gì
    nhưng rõ là con F là chủ pt thì mới rcn nhận lại con soul, nhưng nếu con F là chủ pt thì nó di pt luôn con soul chứ rcn con soul làm gì, mà vớ vẩn đâu biết con F cũng trong có thể là nạn nhân quay lại hoặc là nạn nhân chưa bị hại...

4. Giờ mới biết vụ này, cùng 1 cửa sổ MU, elf cùng pt, out elf vào soul, sau đó reconext là soul thay thế elf trong pt cũ. Mình hiểu thế đúng rồi chứ chủ Top

5. Riêng Sâu và Đác lót đi qua next hết là xong :))

6. Chủ tóp nói cũng có điều đúng cũng có điều thiếu. trong tình trạng này còn có vấn đề sau:
    lúc đó khi pt vs f, sau đó f bỏ pt đi ra chỗ khác cày. có 1 con soul nào đó lại chỗ bạn ks. lúc nào đó bạn bi RC lại thì lúc đó pt dc cả con soul ấy vào nhóm (dạo này bi RC liên tục) sau đó thì bạn hiểu điều gì :D. mình bị nhiều nên cũng rút kn về vấn đề này. giờ cắm cứ 5 acc của mình, luc bị RC lại vẫn 5 acc mình pt nhau :P
    đừng đổ oan cho f khi còn điều thứ 2 xảy ra :D. thời s4-s6 pt vs dl lạ thì cứ lên raikion ngắm quái :))

7. chủ thớt có nói là suy đoán vì chưa nghĩ ra cách làm của nó, kéo theo mỗi người hiểu thêm 1 chút lệnh Hạo Ka cũng hiểu nhầm vào cách ko thể rồi
    mình cũng vừa nghĩ ra cách mà đang làm việc chưa có điều kiện thử, có 1 phần sử dụng trong cmt của vipjp nhưng để tối muộn mới có điều kiện test cái này.

8. nemnew

nemnew Cư Dân

Nói chung là không nên pt những hàng cùi không tin tưởng được

9. bạn cứ tes vấn đề gì sảy ra khi nhóm 4... người và 1 nv khác đứng ks. sau khi mình bị RC thì biết, mình tes thử rồi :D

10. Ôi thì đắng lòng thanh niên sao bac ko liệt kê ra tổng thiệt hại sao

11. về thiệt hại: mg,soul,sum dame chết quái thì ko mất tiết tm, còn f,qb,dk,dl thì bạn cũng biết rồi :)

12. Đó là skill của Soul nên ko thể sửa đổi đc, chỉ có cách là pt người quen thôi hoặc ko pt soul lạ nữa:D

13. đúng là thế tuy nhiên đây là cách 1 cá thể nào đó ko cắm key mà thực hiện đc cách đổi sáng 1 con soul hay DL mới là vấn đề đang cần test, mình nghĩ ra cách rồi nhưng tối sẽ test xem ok không.

14. mình giải thích cũng khá rõ ràng rồi sao vẫn có 1 số ngưới chưa hiểu nhỉ
    mình giải thích lại 1 lần nhé:
    đầu tiên mình pt 1 con ef; sau đó con ef này thoát ra và dùng chính cái cửa sổ mu của con ef này đăng nhập vào 1 con suot, tất nhiên con suol này chưa đc pt, nhưng nó có dc cái cửa sổ mu mà trước đó mình đã pt con ef; đến bước này nó chỉ cần díconnet va reconnet tự động con suol sẽ theo đường dẫn của con ef trước đó mà vào đc pt của minh và bắt đầu phá
    mình giải thich bằng tiếng việt khá rõ ràng nếu các bạn ko hiểu nữa thi mình chịu
    nhờ mod hoa84c ai có ngôn từ chình xác hơn để giải thích hộ

SankyoConan.ss8 đã thích.
  15. cái này có thật bạn à. mới tes thử rồi :)

dlquan thích bài này.
  16. Mà bọn nó cũng tài nhỉ, toàn nghĩ ra trò đi phá hoại...mình đang cùng thằng bạn test xem thế nào.
    Thành công nhờ "báo bệnh" sớm nhé bạn! :)
    Test sao rồi bạn! có thành công ko? và cách xử lý.

Chốt vẫn là ko pt ng lạ:D

17. đúng là lắm chiêu nhỉ vậy mà cũng nghĩ đc ra. con suol đó thật là tài^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^

18. Cứ như mình, 2 máy 6 acc, 3 acc 1 bãi, chả thèm pt bố con đứa nào, yên tâm đi ngủ :))

19. mình tes như sau: dùng 2 máy tính,1 mấy 4pt còn 1 máy 1acc vào pt nhóm kia. mình out acc và thay vào con khác và làm cho nó RC lại vào nhóm pt của 4 nv kia. minh nghĩ cái file mu lúc bật lên mà ko xoá đi và vào nv khác nó vẫn là file củ nên vẫn vào nhóm pt dc
    ví dụ: bật file mu lên vào game đang nc vs bạn bè xong thoát acc đó ra vào acc khác vẫn còn đọc dc cuộc nc đó :))
    còn cách khắc phục thì chỉ có chỉnh sửa ko cho RC lại là ko pt lại dc :P

20. số bạn hơi nhọ @@

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi