Thông báo Một số điều chỉnh của MUHN

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 11/7/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. MuHanoi tóp mấy hả anh :)

2. Vậy là 1 món vũ khí full của Thương Thủ tương đương với 20k Bạc , cũng ra gì đấy .

3. Phải xét toàn thể >>> điều 10 hoàn toàn hợp lý với điều 8 >>> giá trị của acc top nằm ở dư nhiều ;))

4. Fan cho ra mấy cái này dần dần loãng hết game a à, lượng gamer đã giảm rồi, bây giờ lại tăng cường ra cánh và đồ, cung nhiều hơn cầu sẽ dẫn đến giá trị giảm anh à, nghe có vẻ nhiều thánh hàng top và các dân buôn ỉm đồ sẽ hoang mang anh à...
    p/s : MUHN nhiều đồ cực luôn có cái các thánh ỉm hàng không ai biết thôi.

dhnl1Bợm. đã thích.
  5. A chịu =)) tháng vừa rồi là test thử 1/10 sức người, sức vật thôi. Tháng sau mới chính thức triển chiêu =)) nhưng thế cũng là đủ biết để ăn đc MUHN rồi ;;) AE cứ thong thả. Quan trọng cái là sướng, bình thường chúng nó thấy mình chạy như ma đói, mình là kẻ đi săn. Ngày hôm ấy mình lại bị săn, vui đáo để. Như thể hồi trc đi sịt sói bem TM bị chúng nó đuổi chạy ấy =))

6. cái guid TheWar này chắc không ai dám vào :D

1caychuoi9Bợm. đã thích.
  7. Sooah chủ G đó, tháng sau cả 2 LM sẽ phải vào đua. Hiếu thì không trốn được trách nhiệm rồi =)) Thấy Hải bánh bảo thích triệt sản thằng Lác lác nào đó ;;)

ThienThanNhi thích bài này.
  8. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Thay vs chả đổi. Tuần rồi kiếm dc hơn 2m ruub. Quy ra ngọc bán giá rẻ. Đời éo j mà đen vcc

9. Thôi nhé, chỗ này không có chơi quang bom ném lựu ;;) đi chỗ khác chơi ... :-"

thuylinh07YeuVoNgo đã thích.
  10. thích triệt nó từ lúc nó cầm ef g1rlmaster cơ :D

Bợm. thích bài này.
  11. Chính chủ lâu cmnr. Thích cầm Không Chính Chủ đi PK cho bọn nó nhục thôi.

12. Tẩy point thì là : /freestr ?, /freeagi ?, /freevit ?, /freeene ? (trong đó ? là số point muốn cộng)
    Tẩy master mình nghĩ là /freemaster hoặc /freemasterskill bạn có thể thử.

13. Mong a fan ra chính sách nhắn tin lấy lại tên những tài khoản đăng ký thuộc sdt của mình , acc của mình mà ko nhớ đc cũng khổ

YeuVoNgo thích bài này.
  14. Vãi bạn, chả hiểu "nhục" thì liên quan gì chính chủ :-??
    PK trên map chỉ thể hiện tính chất team/ guild vì số đông, chưa phải là tất cả của đẳng cấp PK.
    PK nghệ thuật thì phải solo, tự tin cầm char ngang poin ngang đồ, không buff của chủng khác chứ =))

Bợm. thích bài này.
  15. em ko quan tâm lắm giờ chỉ nghịch cho đỡ buồn ^^. chuẩn bị đi phá ^^

Last edited: 11/7/16
    KeBacTinh0011caychuoi9 đã thích.
  16. TT sắp có đồ rồi nhỉ :)

YeuVoNgo thích bài này.
  17. Mỗi lần thay đổi là phù hợp với người này và ko phù hợp với nguười kia. Thôi kệ cứ chơi thôi :))

hieujuvYeuVoNgo đã thích.
  18. 9. Từ 15/7: Không chỉnh chủ bị cấm PK chỉ áp dụng khi Tổng point của nhân vật >50k point (trước là áp dụng tất cả)

Áp dụng tất cả các Map hay trừ Map 20 anh @fantasymc

19. Mấy thằng cày thuê có IP hay thích chửi người khác KCC là cày thuê. Uh thì thằng cày thuê này KCC đập cho bọn nó hiểu thế nào là cày thuê. Thế thôi.

20. tiện đây ae cho hỏi thoát G kiểu gì vậy

1caychuoi9shanghai đã thích.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi