Thông báo Một số điều chỉnh của MUHN

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 11/7/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Thế ko dc. Ko bem dc thôi. Vào map pk mới bị bem. Máp bt cũng bem họ cày sao dc.

2. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Đây mới là ý kiến này :-ss

3. 9. Từ 15/7: Không chỉnh chủ bị cấm PK chỉ áp dụng khi Tổng point của nhân vật >50k point (trước là áp dụng tất cả)
    Cái này áp dụng với mọi map hay là ntn @fantasymc

renlynguyet thích bài này.
  4. Vu khí thương thủ lv nhiêu ae nhỉ

5. thế này thì thiệt thòi cho acc 2k quá bác Fan ơi @@.. giá w3.5 lại giảm rồi

Bảo VyDream2Club đã thích.
  6. Kinh2 zaixinh thì bú **** đc ai mà to mồm thế. Đào ngọc ** 2 ** chết mất xác =))

dhnl1 thích bài này.
  7. bạn Nghĩ các guidl sẽ bán ra bằng cái giá 40k ư.
    Chỉ là Chu Tước sẽ nhiều lên thôi.
    giá không thay đổi mấy đâu
    ae có hàng vẫn cứ yên tâm

8. tuỳ thôi bạn à... vì chưa chắc đã lấy cánh... còn nếu lấy thì giá nhiều quá cũng giảm thôi.. như MNN với RC đó.. nhưng khẳ năng 40k bạc vẫn giữ nguyên :D

Dream2Club thích bài này.
  9. 1 tháng có 2 cái ra Lò thôi chứ ko có nhiều đầu.
    Chương trình tầm 6 tháng đến 1 năm là đủ cánh rồi :)
    ko bao giờ mua đc Chu Tước 2 d mà 40k +0 đâu khẳng định

10. quan trọng là nó sẽ đẩy cái giá cánh khác xuống ý bạn... ví dụ +0, luck thôi chẳng hạn... bth 2d Ex chủ yếu là VIP dùng thôi.. chứ bth TOP 2 mà 20k bạc thì nên lấy cánh cho lành... ngày xưa chính vì đua TOP có nhiều wing3 quá nên mới có nhiều 3.5 và đợt đó cũng rẻ.. nhưng từ khi bỏ đua TOP bỏ giải cánh cấp 3 nên giá nó mới cao thế mà :D

11. điều 10. và sự điều chỉnh của logo 35%. theo tôi Fan điều chỉnh là hoàn toàn hợp lý và tương đối ổn vs hàng top hàng khủng...
    trách tình trang các thánh dìm hàng như kiểu trả giá oét lai...
    điểm thuộc tính cũng là oke ở lần điều chỉnh này.
    nghi nhận anh Fan biết quan tâm lắng nghe nguyện vọng ae ...

ThienThanNhi, YeuVoNgoBợm. đã thích.
  12. mấy cái w3,5 chuẩn bị xuống giá

13. tranh nhau mua ruud thì giá sẽ tăng thôi. cứ đợi khoảng 2 năm nữa, lúc mà cả sv đều tăng max hết lv thuộc tính rồi. khi đó mình mới mua ruud để tăng :))

14. Theo e thì bác fan nên thưởng W3.5 1 dòng hoàn hảo thôi ah. Chứ 2 dòng hoàn hảo thì thiệt thòi cho những ae đã đổi sw3.5 đợt trước và làm mất giá wing 3.5 hiện tại quá. Mong @fantasymc cân nhắc

*Bùi* thích bài này.
  15. bác fan cứ bạc mà dót ko nên thưởng w3,5

16. Bạn nói cũng có phần đúng nhưng fan đang dần tiến trình w4 khi lên SS tiếp theo nên phổ cập W3.5 là điều nên làm. Nhưng vấn đề là giữa 40k bạc và wing 3.5 luck 2 dòng hoàn hảo thì bao h người ta cũng chọn wing. Cho dù lên 50k hay 60k bạc ng ta vẫn chọn wing
    Wing 2 dòng nên để tự ae dung hợp hoặc xoay thì Nó mới giữ đúng giá trị. Tôi thấy đổi wing 3.5 1 dòng hợp lý hơn @fantasymc

quynhmnlsEl Gringo đã thích.
  17. Nhện của Trúc quỳ mày định lấy acc cày thuê đi ks à Hy thổ. :">
    Tháng này em ngủ 14h mới đua, vứt 1 chỗ ko quan tâm chạy skill con DL gẻ mà cũng đc có 10 điểm bọ. :-ss

18. Sw3 chắc sau này để quay w4 nhỉ :)

19. W3 hiện tại quay hên xui lên sw3 hoặc 3.5. Còn sw3 thì hướng giải quyết mình nghĩ nên đổi 2 wing y hệt thành 1 cái 3.5. Dù sao 3.5 sau tháng 8 - tiếp theo nữa thì cũng khá nhiều rồi. Không hiếm như ngày đầu mới ra nữa

20. nhiều caia hay hơn r đấy :)) thanks fan :3

kelangdu9z thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi