Góp ý Một số góp Ý cho MU Hà Nội

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi melodyzegan, 2/11/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Trương Tam Mao à

abinh thích bài này.
  2. vãi lọ giờ mấy vào khai chưa ngủ ah

3. Vãi lọ đang vào diễn đàn = điện thoại nokia 1100i

4. Trương ơi vợ ông bắt nộp đủ 10 thuế mới cho ngu à , mà muôn rồi vẫn chưa ngủ , còn kêu ngưoei ta

abinh thích bài này.
  5. Mong ad mở lại rs miễn phí

6. Đọc song bài của bác e cũng có góp ý nhỏ
    Mình cũng chơi khá lâu rồi giờ thấy game cũng nhàm chán vì tổng có 9 phòng thì 7 phòng dành cho nonpk rồi nv chỉ còn 2 phòng pk mà 1 phòng lại là của x5 cũng vì nv mà game đang nhàm chán dần vì đa số là các bác cắm nhiều quá
    E có ý kiến là mở thêm 1 hoặc 2 phòng pk nữa cho vui chẳng hạn như phòng 1 cho pk để sôi động chứ vào game toàn thấy auto chán quá @fantasymc @saivado1 và ae cho thêm ý kiến

Nhật Thăng, melodyzeganDaiPhapSu đã thích.
  7. Bác TTH vẫ like nhiệt tình
    Và hãy đọc và suy nghĩ kỹ nhưng cmt mà bác TTH like nhé

melodyzegan thích bài này.
  8. Có thể MU đã quá già. Và Ban quản trị cũng đã quá mệt mỏi vì quá nhiều ý kiên cần giải quyết, nên giờ cứ từ từ duy trì thôi :)

Yêu tinhNhật Thăng đã thích.
  9. Bác này quả là người có tâm huyết với cộng đồng MU. Ai mà cũng như bác thì MU sẽ là vĩnh cửu ko hay chỗ nào sửa chỗ đấy kaka

10. Cái gì nó cũng có 1 thời hoàng kim lên đỉnh điểm xong nó sẽ tụt xuống tận cùng giống kiểu biểu đồ hình sin. Nhưng nếu vượt qua được thăng trầm nó lại đi lên đỉnh điểm... :)

11. giờ tâm huyết thì chơi thôi ăn sao đc mấy cái game online bây giờ :D

12. bán sói rùi ah

13. vì nó đã vượt qua quá nhiều thăng trầm, lên rồi tụt, đến giờ nó chỉ giữ cái mực độ trung bình, duy trì nhàn hạ mà không có ý định lên, cũng không muốn xuống :)

14. Ngon rồi :D

15. vẫn chạy dc PA nhưng phải hơn 600 skil mới chạy dc

16. bác này khá tâm huyết vs mu. thanks bác :)

17. Fan fix lại PA rồi Anh chuẩn bị ăn gạch đá :))

18. Cái này là gop ý chung, còn cái góp ý 600skil mới chạy PA là của người khác, mình góp ý là bỏ hẳn đi mới công = vì điều chỉnh kiểu kia thì sẽ rất nhiều ý kiến trái chiều

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi