Góp ý Một Số Góp Ý với anh fatasy và ban quản trị nói chung

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi melodyzegan, 10/10/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. SH300ii

SH300ii Sẽ Mãi Yêu Em Như Vậy

phải chăng @saivado1 ghét và ko thèm để ý luôn tới cmt của mình ở trên nhỉ :-?

2. Chúng tôi xin được đính lại thông tin : Admin và anh em trong ban quản trị không bao giờ nói bạn vi phạm và phải chịu hậu quả khi bạn không dính líu tới các vụ việc trên . Admin và anh em trong ban quản trị chỉ khuyên bạn nên chọn 1 trong số những tài khoản khác . Tránh những tên Acc nhạy cảm .

melodyzegan thích bài này.
  3. Thì e cũng đã chọn tên khác rồi đấy, nếu không dính líu thì sao vẫn không đổi dc

4. SH300ii

cậu còn hp được quan tâm thế là may , tớ bị mod ghét inbox k thèm tl , lập top chả ai thèm ngó hihi

5. @melodyzegan : đôi khi phản hồi tới Admin ai cũng mong muốn là mình được giải quyết ngay vấn đề của mình , bạn cũng hiểu đâu chỉ có 1 mình bạn , tôi cũng từng gặp 1 số vấn đề tuy có chậm 1 chút nhưng rồi cũng sẽ được giải quyết thôi , tất nhiên nếu là tôi thì cũng sốt ruột như bạn thôi . Hi vọng bạn sớm được giải quyết .

6. ^:)^^:)^^:)^ con lạy ông cư dân ra chỗ khác để ad giải quyết

HeroCaraveEm Về Đi đã thích.
  7. saivado1

saivado1 SuperMan

@melodyzegan : Chúc mừng bạn acc của bạn đã hoàn tất kiểm tra và nay đã được BQT đồng ý cho đổi tên acc:
    GaKeEm sang zBlue
    Tuy nhiên chả thấy trở lại đây ý kiến ý cò gì để anh em được biết mà chúc mừng, đồng thời cũng để thấy BQT MUHN luôn bên cạnh quan tâm tới những thành viên nghiêm túc và có nhiệt huyết gì cả.

8. Cảm ơn Anh và ban quản trị, Em đang định vào bình luận thì anh vào nhanh hơn em đấy chứ :)

dunggiangsaivado1 đã thích.
  9. saivado1

saivado1 SuperMan

Acc bạn đã được BQT hỗ trợ đổi, được SMS đổi tên thành công sang tên mới, tung tăng online ầm ầm, tôi lại tưởng bạn vui quá sợ quên mất cái topic này nên vào nhắc lại :D

gamemuvpmelodyzegan đã thích.
  10. SH300ii

mod xem giúp top của tớ với nhé hihi

11. mình đổi cái sdt thôi mà từ 18h30 hôm qua đến bây giờ vẫn chưa được. mong mod hoặc adm đổi sang hộ cái

12. saivado1

saivado1 SuperMan

@SH300ii : Acc NamPhi thuộc diện cấm đổi số điện thoại (bảo lãnh vĩnh viễn) do trước kia bạn bị mất số (lý do hết hạn hợp đồng sim - điều này chỉ bạn và bên cung cấp nhà mạng biết không thuộc sự quản lý của gamethuvn =>> lý do chỉ mang tính chất tham khảo, không có tính xác thực thông tin).
    >> BQT đã hỗ trợ bạn có acc để chơi (không cho phép đổi số, cũng để ngừa rủi ro, tranh chấp có thể xảy ra bất cứ khi nào chủ số điện thoại cũ SMS đòi acc).
    >> Nếu BQT không quan tâm thì kể cả việc có thông tin acc: có số để lấy mã ưu tiên... cho bạn chơi thì BQT cũng đã không hỗ trợ từ lâu rồi.
    Bạn vui lòng nên biết điều này.

Đây không phải topic đầu tiên bạn phản hồi nên việc BQT không giải quyết cũng bởi lý do trên, bạn chú ý điều đó.
    Chú ý thêm:

Tất cả các account đang trong thời gian bảo lãnh, bảo lãnh vĩnh viễn, chống đổi số điện thoại... sẽ không được phép đổi số hay hủy bỏ bảo lãnh.
    @hoanhehe : Bạn chú ý đọc kỹ các bước đổi số trong topic tôi đã hướng dẫn trong đây:
    >> Bạn ở nước ngoài số gửi đến phải là số có mã quốc gia: 0084904454444

Last edited: 15/10/16
    melodyzeganEm Về Đi đã thích.
  13. cảm ơn mod em đổi được rồi. tại trong mục đổi sdt ko ghi phải có mã quốc gia lên em ko biết

saivado1dunggiang đã thích.
  14. SH300ii

nhưng acc ko phải là acc hack hay ntn , tôi chỉ muốn hủy bảo hiểm đồ để đổi chủng tộc , acc tôi vẫn chơi mà ????

15. SH300ii

bạn nói mình cũng ko hiểu lắm , acc mình k có ý định bán nhưng có ý định đổi chủng tộc tiếp , trong khi mình vẫn nạp thẻ vẫn cày , chỉ muốn admin và BQT xem sét mở đồ để mình trao đổi đồ khác với thành viên ! tính thời gian bảo lãnh tới nay cũg gần 2 năm rồi ko hề có tranh chấp nên mong @saivado1 thảo luận với @fantasymc xem sét lại giúp tớ . xin cảm ơn

16. chán ngán

SH300ii thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi