8 về game Mua dc ACC Tưởng Mình ngon :)

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi NhânYêu88, 8/11/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. GameThuVN(11_08-07_19-0000).jpg
    GameThuVN(11_08-07_20-0001).jpg GameThuVN(11_08-07_20-0002).jpg

MrXuân01 thích bài này.
  2. train k4 gap con thú này PK, 1 mình mình kẹp 4 acc ko pk dc nên nó to mồm lắm, ván đầu thua 10 ,1
    win 2,5 mà thua mini ôi nhục

3. nó đeo sw2 mà w2.5 đâu ra ông cụ non ^.^

4. VLLL W2,5 MÀ NHÌN KHÔNG RA không cần thân win của nó còn thua win của dw đăng khác

5. biết phân biệt ko

6. thằng dog đó chuyên cắn ae afk

7. sáng nay vừa bị nó cắn. hùa theo thằng iceman set 15. mình àfk. thấy nó chọt mãi mới chết con dl. kep 5acc chỉnh không kip.

8. vừa bị cắn

9. *** ăn rồi kêu nta đi cắn mà nhập hội với begbeg. *** ku.ks chung một hồi k thấy ở đó là cắn ngay.tối qua ăn hành chán chưa. Chơi mất dạy vậy ai chơi cùng :-ss

10. Bác cứ phải bình tĩnh :D

11. mẹ QuyTocTrang tối qua cắn dàn acc của Mình

12. Thế méo nào dl đồ ngon vậy mà ko ăn đc dw sao??? Ko lẽ ss10 dl phế đến thế. Trc chơi sv TL dl mình đồ chưa+ còn quất cho dw đồ + 13 nằm lên nằm xuống. Thời oanh liệt nay còn đâu :((

13. Thời oanh liệt nay đã qua bên kia sườn dốc của sự nghiệp rồi :D

14. ss10 này có vẻ như dw lên ngôi còn dl vs rf tụt dốc ko phanh. Mọe rf éo j đá dw éo bị giật, đá tụt cả quần éo chết bị dw thổi lửa cái die :((

15. dw ss10 khủng thật,thích char nào cứ chơi thôi

16. Muốn làm 1 kèo với bạn 10k bạc nhận không bạn ? Kèo Dw vs Dw hoặc DL vs Dw

17. mới mua dc acc thằng Trong G tôi đây mà, chủ acc cũ cũng bị an hành nói gì chủ mới

18. *** dw kuif kia mà dl k ăn dc à, chắc thag dl k bjt tag poit vói master r, chứ dw ông kia dl tôi đồ shop chắcvaxn quật fat chet :D

19. vo ngay noria sv 7 nhé, làm keo sp, DL đò vip thì chịu còn ngang đồ ko tưởi nhé ku

tanhuongdh thích bài này.
  20. đùa chut thôi gì mà căng ))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi