Góp ý này thì hiểu nhầm vs mang tiếng này

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi caotrang, 10/12/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. @matranxyz @trunganh159 em vào đây mà đọc nhé. Ae tin tưởng nhau mà em làm vậy vs a hả . ae trong G vs nhau a tin tưởng em a còn cho em cả acc và đồ để em cày vs ae cho vui mà đổi lại a đc gì cho em mượn đồ rồi em bán luôn còn ra vẻ lập top xin chuộc lại đồ này kia em ns là hiểu nhầm . em ns trả lại a 700k a nghĩ em cũng bị bạn em lợi dụng nhưng a đã nhầm . a tin tưởng chỗ ae a lấy 500k . nó k đáng là gì cả chỉ cần ns vs a một tiếng a coi như k có chuyện đó xảy ra và a cũng k lấy bất cứ một xu nào hết từ em hết mà gọi điện nt em đều không trả lời .
    A đã quá tin tưởng em để đổi lại như thế này . sự việc mượn đồ này có id @VietLai làm chứng .

2. Chia buồn cùng chủ topic. Một số tiền nhỏ để đổi lấy 1 bài học vì lòng tin quá mức cho 1 gamer từ trên trời rơi xuống.
    haizzz Lòng tin bị phản bội còn vui hơn mất đồ :) Vì loại bỏ được 1 thành phần nham nhở trong G

3. mang lên đây để làm ji??? game là ảo...và những thứ t đã bỏ ra cho các người nó quá lớn trong khi các người bỏ lại tui là cái ji??? thích nói ji nói...
    đối vs tôi game chỉ là ảo...và các bạn chỉ là ảo vs tôi thôi...chả đáng quan tâm...
    một số thành phần lúc chơi vui vẻ thì k nói...lúc k vui quay ra cắn...kiếp cave nó buồn thật đấy nhưng đéo quan tâm nữa...

4. thanks bạn đv mình tiền nhiều hay ít không cần biết một khi lọng tin bị phản bội ms đau bạn ak mình k biết chụp ảnh màn hình chứ không mình cũng đưa cuộc đối thoại đó lên đây rồi

5. Thanh Nghị

Thanh Nghị ★ღAlway Smilesღ★

Bạn có thể lập đơn tố cáo rồi gửi đến ADM Fantasymc trợ giúp cho thiệt hại của bạn.

6. cái đó tự m biết nhé bjo không cần xưng ae vs loại m nữa m nghĩ đi t tin tưởng m cho mày cả acc và đồ rồi đổi lại m làm gì vs t nào để id @VietLai vào đây xác nhận rồi m biết tao ns đúng hay ns oan cho m nhé

7. Bạn bấm nút Prt ScSysRq đối với laptop hoặc nút Screen đối với máy bàn. Sau đó vào file trong foder MUHN lấy lên :)

8. mình cảm ơn mod @Thanh Nghị đã tư vấn giúp cái này mình đưa lên đây chỉ để ae Trong G biết và tránh thôi. còn về trợ giúp thiệt hại thì khó lắm vì chính tay mình giao dịch đưa đồ cho nó mà chỉ có id @VietLai ở đó nên biết thôi

9. :)) ae chưa gặp chưa biết thế nào đâu. ae trong G nhưng chưa gặp nhua và biết về nhau thì đừng nên quá tin tương nhau. kể cả t đây. rất uy tín rất tình cảm ae nhưng vẫn khuyên ae 1 câu đừng quá tin tưởng vào ae trong game rồi mang nhau ra đê chửi nhau trách nhau. có trách hãy trach chính mình đã quá tin mà chưa biết rõ đó là ai và ng đó ntn mât 500k > 1m đag còn ít đê cho a @caotrang biết thế nào là game ảo ^^. làm việc j cũng fai nghĩ tới cái đường lùi nếu cái gọi là " ANH EM " trở mặt ^^

cautru0168caotrang đã thích.
  10. mình biết bạn ak . ae vs nhau còn ngồi uống cfe vs nhau còn vậy đó

11. tôi xác nhận nhận những gì chủ top noi là dúng.còn cậu Van chủ tôp nhận dc nhưng nời như vậy thỳ bạn sử lý việc này thế nao tôi cũng ủng hộ. chỉ cần alo là tôi giup cậu, cho dù tôi vơi cậu cũng mới quen nhau 1ng Miền Bác >> 1 ng Miền Nam quan trong là sống với nhau nhu thế nào thui

caotrang thích bài này.
  12. Rủ nhau đi uống cf rồi tức là nhà cũng gần nhau. Thôi thì rủ nhau đi uống cf thêm lần nữa rồi dùng [Ma Chim] PK em nó đi kkk :D

13. tôi thỳ chua gạp 2 bạn đấy bao jo bạn nhé ae quen nhau qua g thui. còn 2 bạn đấy thỳ đã đi uông với nhau rui nhé

14. mod thanh nghị có lời khuyên gì cho mình khi tố cáo đc k khi mình là ng giao đồ cho mượn và chỉ có ng ol trong game làm chứng là id @VietLai

15. Thế nên mới phải mời "Bé ra chú cho kẹo" Rồi PK luôn 1 thể :D @caotrang

16. @ VietLai chỉ là ng làm chứng thôi bạn ak . là ngày 29/11 trước ngày đua top tháng 1 ngày cho mượn để cày kéo rồi em nó đi luôn rồi nhận đc những lời như trên đó bạn ak

17. cách nhà mình khoảng 6km đi uống cfe vs nhau vài lần bạn ak . nếu muốn pk thì alo 1 cái lúc nào cũng có ng đứng cổng trường nó học chờ nó ngay lập tức nhưng mình sẽ k làm vậy bạn ak . nó k đáng để mình phải làm thế

18. Đã sai còn ăn nói bố láo. PK luôn cho em nó rút kinh nghiệm hổ báo :D

19. suy nghĩ của em nó còn non nớt, thôi thì bộ đồ 700k biếu nó, từ giờ biết mặt nhau.
    Tièn mình làm được ra còn tình thì kiếm khó lắm.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi