Góp ý này thì hiểu nhầm vs mang tiếng này

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi caotrang, 10/12/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. ak t đc cái nhớ rất lâu trước c đang chơi acc MG kyucavae t có cày thuê Sk cho c và nhận bạc lúc cày xong và chậm 1 hm mình vẫn k ns j mà ^^ . nếu gần nhà thì nên đến ns chuyên vs nó 1 lần để nó rút exp dù nặng hay nhe :D . để nó còn biết k chỉ ở trong game mà ngoài đời cũng fai sống như thế nào ms fai đạo anh em :D. đó là ý kiến của t thôi ^^

2. thì mình đã ns luôn ở trên là tiền k quan trọng mà bạn nhưng mình tức cái nó còn vào coment như trên thì thử hỏi bạn sẽ ntn id của mình k đăng bài tố cáo đc ms buồn

3. chuẩn đấy ong bạn. ló an của ong mấy cái đấy thỳ cuộc sống của ló và gia đình lo co giầu đc đâu. các cụ có câu ( miếng an là miếng nhục mà ) làm người thỳ khó chứ làm chó thỳ đơn giản =))

caotrang thích bài này.
  4. ThaiBinh nát bét thế này bảo sao giải tán guil llaf phải? Vừa lập guil thành viên chưa đâu ra đâu đã rủ nhau đi ăn cướp và hậu quả tất thế là thế đó. haizzz

5. đúng rồi có thuê bạn vì đợt đó mình đi ctac ngoài bắc k có time cày KyUcAvaE bán lâu rồi bạn cho id thuyanh311 gì đó và mg TienLang cho mượn đồ nvat đó tên dung7610 thì phải k biết trường hợp này tố cáo đc không nhỉ cho nó đi bụi hết cho khỏi cái kiểu ăn cắp còn bố láo

6. MU bh nhiều trường hợp ăn cắp lắm nên tốt nhât ae đưng quá tin tưởng nhau. kể cả t đây xin nhận là cức kỳ uy tín và rất t/c ae nhưng cũng khuyên mấy ae đừng nên quá tin vì nhiều lúc ae minh đến dường cùng nó sẽ quay lại căn mình thôi ^^. nên cái j cũng fai có lợi cho mình trước k đc thì thôi.hoặc cái j cũng giấy trắng mực đen là đc ^^

7. ông này chém mạnh quá. :))

8. để ý gì ông bạn HieuTaMinh thì cũng ra đi rồi còn MayCuDeTao thì làm đc gì cho đời

9. Thanh Nghị

Thanh Nghị ★ღAlway Smilesღ★

Vấn đề không phải lôi ra để tán gẫu - Close topic!
    Xin nhắc lại, chủ topic cảm thấy thiệt thòi có thể lập topic tố cáo.
    Lưu ý: Nội dung đầy đủ, cụ thể không dài dòng, kèm theo bằng chứng xác thực.

Ngọc Thiên Đế thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi