Nghiện game online - Lời tự thú sởn gai ốc của game thủ

Thảo luận trong 'Tin tức' bắt đầu bởi SH300ii, 28/6/11.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. SH300ii

SH300ii Sẽ Mãi Yêu Em Như Vậy

Mong anh em GameThuVN khi đọc bài viết này thì hãy chơi và chơi biết điểm dừng :D

2. thật là may mắn khi mình ko có tính nghiện game như thế mà mình nghiện máy tính nặng :D

3. Saga™

Saga™ Guest

mình k nghiện game nhưng mình thích ngồi trước màn hình máy tính :)

Last edited by a moderator: 28/6/11
    KingOfDog thích bài này.
  4. Mình k nghiện game nhưng mình yêu game nhất là yêu BV

5. Mình ko nghiện nhưng thích đọc truyện OL

6. Con gái 1 tuần k tắm :)) thằng nào đen nhảy âu mà quen của này nó bám cho thì ..........;))

7. Con gái 1 tuần ko tắm mùi như thế nào nhỉ :D::D:D

8. Có bạn nào tính phá kỷ lục 37 ngày ko thế?:-"

9. MrTuanAnh

MrTuanAnh Guest

Nói thật chứ máy tính nhà mình để 24/24 ngồi chán thì lại nằm đi chơi 1 tuần liền
    không về chả thấy nhớ game gì :))

10. Mềnh cắm chuột 24/24 có đc coi là nghiệm hem ;;)

11. Dark

Dark <font color=blue><b>Băng giá</b></font>

Con này :"> chơi game điên loạn thật , chả có gì mà mê thế :x

12. đúng là bị khùng thật, mình ngồi nhiều nhât một ngày cung chỉ khỏng 14, 15 tiếng là cùng, đó là chứ kể nhữnglucs đi nấy cơm và đón vợ đi học về chẳng thấy nghiện gì cả

13. KO nghiên nhưng thiếu nó chắc hẳn bồi hồi ko đứng im 1 chỗ đc ->> cảm giác chán nản :D hơn 1 tháng nay ko cày game chỉ vào mạng thu hoạch mezing nhưng hình như là mình thấy nản khi phải ngồi cả tiếng để chơi Mu :((

14. Thiên Thanh Hi

Thiên Thanh Hi Ban Quản Trị

Trước mình cũng nghiện game, 2-3 ngày không ăn, mỗi ngày chỉ ngủ 4-6 tiếng là chuyện bình thường. Nhưng khác mấy đứa thần kinh ở chỗ, mình hiểu rất rõ nó là game, chỉ là game mà thôi.

Nghiện một trò giải trí giống như thích món ăn ngon, ăn mãi rồi vẫn có điểm dừng. Nhưng những đứa coi game là cuộc sống thì nó thực sự mắc bệnh tâm thần, nó không tìm được lối thoát nào trong cuộc sống (vì tự phóng đại sự phức tạp của cuộc sống) mà coi game như lối thoát cho cuộc đời mình.

SH300iiCòn lại ký ức! đã thích.
  15. byllithekid

byllithekid Guest

Nghiện game thì cũng phải đúng đền giờ mà bỏ chứ.nếu mà cứ tiếp diễn như thế này.Không phải tk mà chết luôn ý

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi