Góp ý Nhờ Fan phục hồi Pont VC và lock acc lừa đảo

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi starluv, 26/3/18.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Mình có nhờ 1 bạn cày thuê rs, có gửi 2 mã ưu tiên cho bạn ấy, tuy nhiên bạn ấy đã lấy bạc + con TM, đồng thời hủy kết hôn.
    vậy nhờ bác fan phục hồi point vc cho acc: babylove1q và icez, số đt đk: 0979613733
    và có cách nào trừng trị 2 acc đã lấy bạc của em dưới đây với ạ, acc jikan và vanhiep94, em sẵn sàng chi gấp đôi số bạc bị ăn cắp để bắt tên lửa đảo này chịu án ạ.

2. ủa? thuê cày rs thì cần gì gửi mã ưu tiên ???
    Bạn tự nguyên đưa acc và mã ưu tiên nên admin ko giải quyết đâu nhé.

3. vẫn còn thằng ngu như này .

DiepAnhtvthy96 đã thích.
  4. vẫn xót 1 chú gà rừng. :D

L.I.P thích bài này.
  5. nếu k phải trong giao dịch Mua-Bán , mà bạn gửi mã ưu tiên , thì chia buồn cùng bạn

6. May mà không có sét đồ vũ khí
    Lấy xong còn phá hoại huỷ kết hôn nữa chứ

BaBykool1tungjn113 đã thích.
  7. đưa mã ưu tiên là sai rồi

8. Giờ lắm thành phần biến thái thật. Lần sau rút kinh nghiệm và nên nhớ đừng tin bất kì ai trên GAME. Trước có ông chơi thân vs t trên game mượn bộ triệu hồi mà t ko dám cho mượn chỉ dám cho lên chợ ,ông ấy thuê xong lấy bạc trả lại ông ấy chứ k dám cho mượn thẳng tay.

9. Bạn ý mới chơi lại chắc ko biết và MU lại có thêm các thành phần lừa đảo lợi dụng thì ai bít đc giá mà ai lừa đảo cũng bảo là Tôi lừa đảo đây thì nói làm gì
    chủ top đăng đây thứ nhất cảnh báo cho ae nhưng kẻ lừa đảo thứ 2 là cũng muốn A Fan trừng trị nhưng kẻ lừa đảo đấy đồ của bác ấy ko đáng gì nhưng vs tư cách của con ng thì gặp nhưng con Chó như này đến E đọc cũng ko chịu đc
    A fan có bảo gd ngoài TG thì ko có chách nhiệm nhưng gặp kẻ lừa đảo thì cũng mong A giải quyết để ae yên tâm
    kẻ lừa đảo có FB là @Lửa Chiến nhé Ae đề phòng

TinhDoiDoiGian, xzaixzai92BaBykool1 đã thích.
  10. gamemuvp

gamemuvp Trung Gian GamethuVN

chia buồn cùng bạn.

11. hunghdz

hunghdz Hãy sống theo cách của bạn

Chia Buồn thôi

12. công nhận vãi lìn :P đưa nó hẳn hai mã ưu tiên.

DiepAnh thích bài này.
  13. cạn lời

14. vãi cả gửi mã ưu tiên ạ, năm nay 2018 rồi, bó tay ạ!

Em Về Đi thích bài này.
  15. Ngày xưa cho mượn bộ sh 15 sau đó đòi lại cái nó nhắn tin tới fan báo ăn cắp bị blog acc tầm 6tr @@. Hồi 2010 bạn ạ. Bạn thật là tỉnh

nguoidepTinhDoiDoiGian đã thích.
  16. Đồng ý với bạn hihi

Lucas893 thích bài này.
  17. Ác
    thật

18. Hồi 2008 2009
    Ngày đó mình thằng bạn Hoa Thanh Quế mượn bộ TX 15 full w2 full DK và mấy chục k bạc sau đó đòi lại cái nó bùng luôn bạn ạ. Bạn thật là tỉnh đấy

BaBykool1 thích bài này.
  19. 500 ae svmuhnss12 chia buồn cùng bạn ... giờ còn 1 cách là khủng bố sdt nó thôi ... 1 dem goi 10 lan 1 ngay goi 100 lần trong 1 năm vào game tìm bai nó cám mang cave lên ks ....

20. Chia buồn cùng chủ top lần sau rút kinh ngiệm

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi