Bang hội Như thế có phải hay hơn không

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi AnhChamSoc, 11/8/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. mu bá vương vô địch

Các file đính kèm:

Kích thước:
      205.3 KB
      Đọc:
      281
  2. Chú củng rảnh nhỉ hehe

AnhChamSoc thích bài này.
  3. ông chửi người khác thì hay lắm :)

4. Nghiện rồi khó bỏ lắm. :))

5. Làm như các ông có chơi game 1 mình còn luật cũng không được làm căng quá thì mới vui chứ.... Cứ viết bài nào cũng khoá với xoá không chủi cho mà nghĩ lại

6. mình là người có quyền

7. Bạn xem lại đi , bài viết nào cũng khóa , tại sao những người khác không sao , xem lại bản thân xem đã ! Thôi hết

8. B
    Bản thân mình tất cả các thành viên mu bá vương đều biết còn cậu chưa đủ tư cách nói về mình nhé còn mình chơi cũng sang sinh nhật thứ 7 rồi

zHoangKuTe thích bài này.
  9. Nói chung là từ khi có mod DD là BV rối hơn tơ vò . Ngày xưa BV đâu có cảnh lập hàng loạt TốpPic về vấn đề MoD đâu

10. Làm gì cũng phải thoáng phải nghĩ đây là chò chơi chứ không phải là nới thi hành luật nghiêm khắc quá thành khắc khẩu

11. Mấy mod cũng nên nghe a e góp ý...chứ hở tí các bạn khóa topic lại.nghiêm ngặt quá sau a e cũng ko buồn lên diễn đàn mấy đâu

AnhChamSocMasterPie đã thích.
  12. MasterPie

MasterPie 《♡Siêu☆Cấp♡》 Người Kiểm Duyệt

Đồng ý là góp ý, cái này rất hoang nghênh. Nhưng phải nên dành sự tôn trọng cho nhau, góp ý trên tính chất xây dựng. Không phải đùng một cái chửi lấy chửi để cho sướng miệng, xong cũng chả giải quyết được gì.

Vẫn còn nhớ những câu chủ topic chửi tôi trên Facebook, sau đó thái độ tôi thế nào? Có chửi lại không?

Có một câu truyện mà đức Phật đã dạy:

Nếu bạn đi tiệc tùng của ai đó, bạn tặng quà cho họ, mà họ lại không nhận. Tất nhiên món quà đó vẫn thuộc về bạn.

Nếu bạn chửi một ai đó, họ không nhận, có nghĩa là bạn đang chửi chính bạn!

13. Đã nói tham gia tử tế rồi vẫn khoá liên tục thì chăng chửi bài viết sinh nhật bá vương cũng xoá *** hiểu luật cấm đắng hay là thích khoá hay xoá bài của các men đi thì ai muốn tham gia ý kiến gì nữa

14. thôi kệ bọn nó đi nguyên, coi như ko có bọn đấy :D kaka

15. Mình là men tâm huyết 7năm phải nói cho ae biết lên sử lý cho hợp lý còn kệ thì game ai chơi

MasterPK thích bài này.
  16. kaka, diễn đàn BV giờ ko dc như xưa nữa nên chán vào rồi :D
    vào bbij theo dõi soi mói kinh bỏ mẹ

17. Thế giờ mod diễn đàn không được phép tào lao nứa à?

18. Bạn đích thì là 1 member tâm thần của BV rồi hahaha :))

19. Cái gì làm nó cũng phải thoáng rộng gia suóit ngày ăn với nghĩ xem có bài nào lỗi song xoá khoá . Sao Không nghĩ và góp ý với AD nhiều trương trình hay và những bài viết hay đi

MasterPK thích bài này.
  20. có mà nghĩ :)) nghĩ sao để xóa bài này :))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi