Góp ý Ôi MU phiên bản SS8 ^^

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi pipiditam90love, 17/12/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Càng ngày càng chán rồi, giờ còn rất ít người chạy top ngày nữa cơ, hôm trước xem tốp ngay 18 lần ăn top 1

Buồn - Duy Khánh

2. Căn bản là anh em đag chán cầy :))

3. Hàng khủng muốn pk phải đợi tầm tối , ban ngày cắm mặt đi làm , tôi đên chơi thì trả có ma nào pk , >>>> đi ngủ , khủng cũng chán , tốt nhất làm e MG ttd đi ks lại vui hơn nhiều

4. mấy bác có hàng khủng như ef dl kêu khóc đủ kiểu giao bán ac nghỉ game. vì có nhưng thay đổi ko vừa ý họ, mình dân đen chả quan tâm, vẫn thấy cắm chuột đông lắm. mỗi tộc dk là chả khóc lóc gì vì quá bá đạo ss8 rồi :))

5. Bây giờ Arena không HOT lắm, như mình cày được ít skill là phang hết lô, tạch nhiều đâm ra cũng không mặn mà với arena làm gì cho mệt.

6. nếu đúng như thế này thật đáng phải suy ngẫm.

7. poi nv3 vs người nhiều dư thi k ngia lí j nhưng vs nhưng ae k có dư quả là vấn đề.thử hỏi ttd giờ co tự train lv dc k khi quái mạnh hơn xứa quá nhiu

8. Nói thế này hơj quá khj xưa Giật Bc4 còn khổ đừng nói Bc8,devil ko có X2 mất vé vào loanh quanh thấy lẻ loi một mình lại move ra Hài

9. bo02601

bo02601 »»£µ¬ƒ…»»ßøØ™

Vẫn đông vui mà >:)

10. nửa đêm lại rét tn đc chuyến arena mà ốm thì k bõ ;))

11. đem dông lạnh lẽo ai lên chơi được

12. hót nhể :D

13. Fan nên để poin NV3 cho các T/y chưa next SV7 vì đó là tt nên fan không nên vơ vào cùng dc yếu quá

14. jo MU ko còn hấp dẫn như trước rồi những láo làng lần lượt ra đi

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi