Góp ý ôm pt 5 và hết ttd để làm gì vậy?

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi RealLosse, 27/11/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. k biết bao nhiêu lần phải nói về vấn đề ntn rồi. tham ttd rồi đi mà chạy solo

2. em thích đi BC hơn là đi DV,
    DV ban ngày toàn các bác DK DL QB đêm thì chẳng có ai buồn

3. 12h 58 163 , 58 158 , 63 163
    3h 73 166, 73 158 ,68 163
    6h 73 143, 68 143, 73 148
    9h 56 143, 58 148 , 61 143
    :D

cun230910 thích bài này.
  4. từ khi thiến Chym con Mg là ko muốn đi DV tẹo nào zz

5. t cũng thích mang ttd vào cùng mà tay chậm ko vào dc :P

6. 4 góc thần thánh trong dv...hj

7. Thân ái và chia sẻ bức xúc cùng bạn. Đã gặp nhiều thể loại ích kỷ sống vì bản thân quá nhiều rồi bạn. Tốt nhất là đứng im =))

RealLosse thích bài này.
  8. thế 1 team 2 dk 1 qb thì qb ôm góc hay dk

9. Auto thôi bạn ạ.
    1 trong những thành phần phá hoại trong game. Xin hỏi bạn chơi nv nào DK - QB - DL - Elf - Suol - Sum - Mg. Xin lỗi các thánh DK vs Qb, các thánh biết yếu điểm của mình tròn việc train thì sao không nghĩ lúc mìnu PK sướng thế nào. Thay vì than vãn lập top này tóp nọ kêu ca thì cố à pàm tốt công việc của mình đi, đừng có ăm bám cả đời nhé

10. cậu lập top này là suol mà. mình chơi DK lúc đánh nhau sướng nên đi bc dv đâu có ý kiến gì đâu. cậu đừng vơ đũa cả nắm thế

11. Chủ top là elf hay DK j đấy. Chuyến DV đấy mình chay solo bạn ý bảo đứng yên đi nhưng mình vẫn chạy
    Còn nói ai người đấy biết. Vào DV vs Bc thất QB vs DK nhiều là chán nhưng mìnu vẫn pt bình thường miễn sao đủ các tiêu chí như mình nói ở trên. Các bạn còn lại phải chia teem cho hợp lý. Dao gần đây teem mình đi thường là 1 Suol vs 1 QB ttd + 1DK + 1 DL hoặc ELF. Tham teem ngon để kết quái thì lên icarus or k3 mà cắm

12.  
  13. Suol mình mới 170 sk thôi
    Chờ sang tháng có tiền mới mang em nó về vì acc đấy đang đăng ký sđt của người khác, giờ vào cầy cho vui
    Lấy đc nó về cầy sk elf max UN song lại đi làm NV3 miễn phí cho ae

14. tôi là em mg stthubg01 ai đã từng đi dv và pt với tôi thì biết chỉ mình tôi đứng 1 góc ko cần phải thêm mg hoặc soul nào nữa chỉ 1 mình 1 góc là đủ ai ko xin được pt thì cứ tìm tôi lúc nào cũng có slot QB DK ELF DL

15. Tuỳ từng sự kiện mà các bạn có cách đánh khác nhau
    Cày kéo:
    - Aren thì đâm chém giết nhau để tranh giành bãi
    - DV thì ngược lại hoàn toàn, ae nhường nhau, phân bổ cho đều không kẹt quái thì ...
    - Còn BC thì thoải mái tự do, chỉ lo nộp Wed

16. DV chia 4 tean và pt4 là đẹp
    Ôm chỉ có xịt đc ít ex

17. Mình ghét nhất kiểu này. Giờ ko pt bọn DK DL nữa

18. Đúng rồi, bác này dễ tính ghê, hehe hôm chủ nhật tuần trước x2 đi mấy lần gặp bác này, em là DK MaxSpeed7 bám cổ bác mấy lần đây @nguyenbacanh84 .

19. ak bác này cũng hay bám càng mình BC DV đây há há.

20. Ố, bác là ai thế, cho em biết bác cầm char nào đi.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi