Góp ý Phản đối kịch liệt với ban tổ chức game về việc hạn chế acc trên 1 máy tính

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Nguyễn Sơn Hà, 8/1/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. nghĩ đi thì cũng nên nghĩ lại , bức xúc r cũng nên bình tĩnh đi thớt , 5acc/1 máy , đủ team , ai chơi với ai nữa , cày r max r làm gì , sang non-pvp xiên nhau chăng \:D/

2. bạn ko chơi đc thì nghỉ đi ai cầu chơi ^^..., mua máy khủng xong về cắm 60 70 acc rác ai mà có chỗ trane ^^..., nhất nhà bạn à ^^

3. làm 10 cái máy 4 triệu về cắm đc 30 acc ấy chứ lị

4. nghi là fan vẫn cho 5 acc thôi

5. mình không phản đối cái hạn chế . 5 acc là quá đêp cho 1 team cày cuốc . nhưng mình mong anh fan cho rơi zen như bt cho cả làng cắm cho vui . . nhiều lúc nó ks cũng bực . mà vào vắng vẻ cũng buồn :D

sdgdsgsgsd thích bài này.
  6. cắm 5 acc/1 máy thì buồn lắm suốt ngày lủi thủi 1 mình

7. - 5 acc trên 1 máy lâu rồi bro ơi - cắm đến acc thứ 6 thì giật
    - mình cắm acc train tầm 40h kiểu gì cũng bị tự động disconcet hẳn 1 acc ra ngoài luôn :)

8. 5 ac là đẹp rồi thàng nào máy cùi ko long dc thì yên phận đi đừng
    có kêu ca cho ae nó nhờ[-X

9. BÌNH CHỌN
    Ý kiến bạn về việc hạn chế: 1 máy chơi được tối đa 3 acc? Mời bạn thảo luận tại đây
    1. Đồng ý
    2. Phản đối

Mình có bao nhiêu acc đều tích phản đối mà tỷ lệ đồng ý vẫn cứ cao có khi tạo 200 ac vào tích xem có khả thi không >:)

10. nếu điều đó xảy ra mình cũng ngir cày cho lành cắm 3 acc chỉ tội phí tiền điện và hỏng máy tính

11. vẫn đề này cũng xuất phát từ phía người chơi mà ra thôi mà. ae kêu ca bảo nhiều acc cầy rác không có chỗ mà cầy đi xin pt thì không đc v..v.. nên bác Fan mới đưa ra vẫn đề giới hạn acc trên 1 máy thôi

12. tình hình mu hiện nay là trước giờ đi làm log team 5nv vào cắm tự kỷ..xong hết giờ làm về cho DOG ăn cơm ..hết một ngày

13. 5 hay 3 được hết 3 thì hay hơn :D

14. thằng này rảnh lo z :v

15. mình vẫn thích 5 ac 1 máy
    vì đủ 1 tem ko phải đi xin PT mỏi hết cả mồm

16. tranduypts

tranduypts Hiệp Sĩ

chuyện ng` có ỏ không có dieu` kiện ^^

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi