Góp ý Phân tích pen full trong MU hiện nay (viết theo nhưng gì thu lượm được có thể không đúng với các pro

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi TQT.Rayleigh, 25/1/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Sang SSX thì gọi là "Tùng Teng" hay sao ý.cảm ơn top đã bỏ công sức ra để cho ae biết nhưng điều này

TQT.Rayleigh thích bài này.
  2. Hay
    hơi loằng ngoằng đòi hỏi sự kiên nhẫn người đọc

3. cũng có tâm huyết rồi mà

4. Không phải là 1 số, mà mình khẳng định là đến 90% bài viết dùng Google dịch.
    Ví dụ đoạn giới thiệu:
    Hay như đoạn:
    Nhìn thế này đến bố thằng Tây học tiếng Việt Nam cũng không hiểu luôn.
    Trừ có đoạn cuối Kết luận thì bạn tự viết ra (có khi cũng chẳng cần dựa vào đoạn trên).

5. Cám ơn bạn mất công soi và gạch đá, như đã nói ở tiêu đề , đây là thu lượm các nơi, không phải mình tự nghĩ ra hoàn toàn.
    Bài viết không hay cám ơn bạn góp ý, lần sau sẽ có những bài viết hay hơn.
    Mong sớm đọc được bài viết của bạn chia sẻ cho ae giống như mình \:D/

6. Gạch đá là để lần sau bạn chịu khó đầu tư công phu về câu từ, phong cách để bài viết được share rộng rãi và anh em ấn tượng hơn.
    Chứ còn kiểu lắp ghép, có gì copy vào đấy mà không đầu tư để hoàn thiện thì bạn chỉ cần ghi là :"Nguồn ở đây ... Anh em vào đọc tự dịch nhá".
    Vậy cho đỡ bị gạch.
    Với cả mình đã ghi là nếu có thời gian thì sẽ cùng bạn để hoàn thiện, mà bạn lại chơi kiểu đá bóng thế này, chắc mình phải xem xét lại :))

7. dù sao người ta cũng có tâm huyết rồi . đừng có cười nguời khác chắc gì mình đã bằng người ta

8. Chỉ hộ mình cái, mình cười người ta ở chỗ nào ?

9. thế sao soi kĩ thế

10. đã làm dc như người ta chưa ?

11. Nói như bạn thì cứ không làm đồng nghĩa với việc không làm được ?
    Và người khác chỉ cần làm, mình không có quyền gạch đá ?

12. từ lý thuyết đến thực hành nó khác nhau nám bạn a . gạch đá là một nghĩa khác bạn a.dù sao ae cũng vote cho bạn ấy một phiếu không có công cung góp sức .

13. Em đọc chưa hết nhưng vân like cho bác

14. like mạnh để lần sau bác đi sâu hơn

15. Đôi khi những viên gạch có ích hơn nhiều so với những lời like sáo rỗng đấy bạn ạ.
    Còn nếu là 1 người chỉ thích nghe like mà không chịu nhận gạch thì chắc chắn là không ai muốn hợp tác cùng rồi :)

16. saivado1

saivado1 SuperMan

Cảm ơn chủ topic đã viết bài nhưng chú ý chỉ tham khảo, bài viết sưu tầm công thức và tác dụng không đúng.
    Để không tránh hiểu nhầm các bạn chỉ tham khảo, sai không tranh cãi nhé!

17. Dài dòng vô bổ :D. Tóm lại mỗi mấy từ là "2% của thằng nào thì thằng đó dùng" hết. Nhất thiết phải loằng ngoằng vậy không

18. Vậy là cậu không đọc kỹ rồi, cậu nên đọc phần kết luận , để biết thêm nhưng gì mình viết về các loại ring và giá cả của nó.
    Thứ 2 là không chỉ có dòng 2% mà còn có cả dòng cấp độ/20 nữa

19. Pedan băng bạn nhé .vì kháng băng .nếu bạn chưa từng đi phá bạn sẽ không hiểu chưởng băng nó ức chế với suol như thế nào

BaBykool1 thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi