Phần mềm diệt virus mới "Bkav Home Plus 2011" Made in VN cực hiệu wả

Thảo luận trong 'Tin học' bắt đầu bởi Danboy, 12/10/11.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. [​IMG]

* Ưu điểm :
    + diệt cực hiệu quả,hơn hẳn phần mềm nước ngoài
    + công nghệ điện toán đám mây, giúp diệt virus hiệu quả và an toàn cho máy hơn
    + cập nhật và phát hiện những mẫu mới virus mới nhất để giúp diệt virus hiệu quả hơn
    + nhận key miễn phí
    + đặc biệt lại giao diện tiếng việt, rất thích hợp cho dân việt nam
    + thiết kế đẹp và bắt mắt
    * Nhược điểm :
    + chiếm dụng ram cũng ko đáng kể
    + phải cài đặt trực tuyến nên hơi lâu

=> Nói tóm lại là vượt sự mong đợi của mọi người..

* Hướng dẫn : để lấy key, bạn nhấp vào mục đăng kí, sau đó điền đầy đủ thông tin..là bạn đã có thể có key sài và update tẹt ga.:x:x

Link download : http://www.bkav.com.vn/download

Last edited: 13/10/11
  2. Nói vậy cũng như không :-j post lên tưởng có soft và crack rồi thế post lên làm gì ko biết :-w

3. alloutoflove

alloutoflove Guest

Ko ai nói đến cái nhược điểm của nó là nó ko phân biệt dc cái nào là key registry do virut tạo ra và cái nào là của HDH cho nên nó chem là chém hết. do đó các key registry cũng bị nó chém => hệ điều hành lỗi=> cài lại win :D. muốn sửa dc registry cần đến bên thứ 3 mà cái phần mềm của bên thứ 3 lại mất tiền :D. bọn này như ăn dơ với nhau ấy :))

4. ko fai như vậy ? vì sử dụng công nghệ điện toán đám mây.. Nên sẽ giúp loại bỏ virus ra máy an toàn... mà ko làm hư hại đến phầm mềm hay windows của bạn... nên bạn ko fai lo lắng..:P:P:P

5. SH300ii

SH300ii Sẽ Mãi Yêu Em Như Vậy

:( cho ko bản quyên pro cũng ko lấy :| BKAV chuyên gia tung bom chứ diệt virus cái j

6. đúng là cho cái này free mình cũng ko lấy ;))

7. thisibuon73

thisibuon73 Sếp trungviet2k bảo phải đặt title :(

Theo như bạn nói => suy đoán => bạn là đại lý của BKAV phải không
    mình kỵ pm này nhất đó, bạn dùng thử nó, rồi làm những công việc giống mình làm đi rồi bạn sẽ rõ, không nên tâng bốc 1 quả bom khi mà bạn chưa biết sức công phá của nó như thế nào :D

8. Mình ghét dùng cái BKAV lắm :-<:-<
    Ở VN thì mình thích mỗi CMC

9. Mình cũng không khoái BKAV nặng máy, dùng một thời gian lại remove ngay

10. Ai không rành về máy tính thì sài BKAV,chứ biết rồi thì cho cũng ko ai sử dụng,

11. SH300ii

SH300ii Sẽ Mãi Yêu Em Như Vậy

sức công phá của nó đến những ng ko biết j về vi tính còn biết cơ mà

12. Là dân BK mình đã dc chính những con ng ở đây nói rằng BKAV là bản diệt virus siêu cùi=))nhưng chả hiểu sao nhiều ng dùng

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi