Góp ý Pk........

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi 29102011, 22/7/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Truớc khi vào chủ đề chính mình xin nói trước đây chỉ là ý kiến chủ quan của mình nên có gì không phải mọi người đừng ném....
    Giờ mu anh fan giới hạn point dư này, cho pk chuyển đảo tmái nhưng giới hạn pk và pk xong đi đâu cũng bị giết, thằng chết mất mạng mất tiền này..... thế khác gì a.f (anh fan):"ngỉ k pk gì nữa. Muốn pk lên ảren mà pk".đậu.aren đâu phải nhà mình mà mình thích làm gì thì làm....
    thế nên e mới suy nghĩ ts a.f không tổ chức thêm một sự kkiệ như thế này:
    1. Sự kiện Pk toàn sever hay Pk liên cụm máy chủ
    2. Đối tượng tham gia: mỗi G được đăng kí 10 thành viên tham gia.
    3. Nội dung: sẽ có một phòng riêng cho các thành viên đăng kí. sét, sw, ring, pedan full +15 được bán trong shop. Hết sự kiện đồ sẽ bị mất.......
    Các nhan vật đăng kí sk sẽ có cùng số point và 400ski
    4. thể lệ: Pk một người Guil được + 1 điểm. 1 người trong Guil bị pk Guil bị trừ 1 điểm. Hết sự kiện, Guil nào nhiều điểm nhất sẽ thắng... Nếu 2 G cùng điểm sẽ tính đến số mạng Pk được.
    5. Phần thưởng: 1 ngày x2 mater cho toàn G.
    P/s: như thế này mà ae không hiểu thì chỉ có thể là Troll

Last edited: 22/7/15
    tuandatymyeuanh86 đã thích.
  2. đề nghị diễn đạt cho logic, dễ hiểu nhé

3. K hiểu chỗ nào thế?

4. cũng hay mà. ý bác ấy là mở sự kiện pk cho các guild mỗi G 10 người. G nào tốp thì được thưởng. poi đồ = nhau hết. nhưng nếu được thưởng đồ full thì sướng =)) trước chưa biết chơi mấy còn có sự kiện tặng đồ full. giờ biết chút chút thì không còn nữa.huhu :((

Tặng đồ full thì loãng giá đồ mất

hè hè. VD mỗi sk chỉ được 1 món quần hoặc áo full. 5 sk mới đủ 1 sét. mà tháng 1sk thì nửa năm mới có 1 sét thôi. mà đâu phải bác win cả 5sk mà đoì loãng đồ??? :D

Last edited by a moderator: 4/9/15
  5. Thớt muốn có 1 Skien PK toàn SV.. Mà ở đó dc Phân làm Các bậc poin khác nhau (20-30) (30-50)... VD thế.
    Ai dky sự kiện thì vào phòng nào đó bán sẵn đồ full như nhau, tang ao? 400 skill như nhau.. ( đồ đạc ko mang dc về p` thường, hết Skien = mất)
    PK sau skien sẽ được thưởng theo nhóm, cá nhân hay guild j đấy...

6. Cha Cu Quý

Cha Cu Quý Guest

chả hiểu nói gì=))

7. Bạn lên viết xuống dòng cho a e dễ cắt nghĩa . Mình cũng thích ý kiến của bạn . Mong a fan ủng hộ :)

8. MU đã trải qua bao năm, và còn pt lâu dài . đồ càng hiếm càng quý

9. Mình thấy ko phải là ko thể hiểu đc mà là cố thì vẫn hiểu nhưng thấy nó chả hợp lý gì cả. Thế bạn nghĩ cầy cuốc để làm gì?? Đầu tư thêm tiền vào đồ làm gì khi mà point giống nhau, đồ giống nhau?

10. Tôi nghĩ rằng LMHT sẽ phù hợp với bạn hơn. Chúc bạn tìm được niềm vui khác sớm hơn :))

11. cách trình bày của bạn khó hiểu quá

12. Tớ cũng chơi LOL rồi nhưng chán vì MU có cái hấp dẫn là Pk. Chứ cảm giác đỏ người đứng ở cổng thì chwa game nào mang lại được. Nếu MU mà cấm PK hay không cho PK tớ đảm bảo 100% MU sập

Tớ sửa rồi, đọc lại xem hiẻu chưa????

Last edited by a moderator: 22/7/15
  13. Chúc bạn may mắn lần trình bày sau, ý kiến chả có ý nghĩa gì cả, đầu tư 1 đống rồi pk = point và đồ =)), bạn đi oánh nhau cầm gậy, gặp giang hồ cầm súng, bạn phát biểu: Khoan, đổi gậy đi rồi oánh =))

14. Chỉ là sự kiện diễn ra trong 1 ngày, với lại đó chỉ là ý kiến của mình, bạn có thể không đọc mà chẳng sợ mọi người bảo bạn kb chữ mà

15. ủng hộ chu tp

16. Vote 1 phiễu ủng hộ b

17. ý hay đó, tham gia cùng point cùng đồ , liên sv giao lưu cũng vui

18. Bố Cu Quý

Bố Cu Quý Guest

cố gắng đọc 2 lần mà cũng chả hiểu ý bạn chủ top muốn nói gì

19. ý hay . chờ lên ss x nhé bạn

20. pk sướng tay rồi lại được tthưởng thì ai chả muốn

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi