Góp ý Pk........

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi 29102011, 22/7/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Cái này hay đấy,cái này tương tự sv10 khi cùng xuất phát điểm,nhưng poit bằng nhau mỗi ng có cách cộng riêng và thjk nhất là pk tẹt mà ko lo j cả...upupup

2. A e có muốn bem bọn thần long ko? :))

3. Chắc FAN ko đồng ý đâu

4. ngày trc có phần War G nhưng giờ ko có nữa nhỉ

Pk thì cứ cho PK thoai mái chứ việc j fai giơi han

5. Nếu mở được sk này thì hay mà. như kiểu công thành chiến luôn. cho tất cả về lorendep. mỗi G 10 người. phí 1 người là 500b chẳng hạn. tốp 1pk được 1 món quần áo full. tốp 10 được bạc. tốp G được bạc. thế này thì a fan chẳng thất thu được. mà cho poi = nhau. đồ đạc bằng nhau. skill = nhau. G nào đoàn kết, biết cộng poi là ăn. pk rồi tìm 1 món gì đó. như thế là công bằng cho tất cả từ kẻ mạnh đến kẻ yếu. có cả lợi cho kẻ may mắn khi tìm được món đồ nữa. rất hay mà mong ae ủng hộ đê

6. bạn chưa tính đến vấn đề gian lận phía sau ah....
    thông đồng để lừa adm ấy

7. Ví dụ lừa ntn b?

8. ví dụ như mấy G có mấy thành viên tay trong ấy....
    luồn lỏi vào...

9. T thấy cách gian lận này k ổn

10. chả có j là ko ổn

đây là đang ví dụ
    còn nhiều kiểu gian lận khác mà tôi và bạn vẫn chua biêt

11. =)) cũng có thể. cũng như kiểu nhà nước sản xuất tiền nhưng không phải ai cũng làm được tiền giả. mà cái gì cũng có quy định của nó. ban cứ yên con bà tâm đê. người tạo ra sẽ có cách khắc phục

12. Í tưởng chỉ là ý tưởng còn người phê duyệt ko bít có duyệt ko

29102011 thích bài này.
  13. Tớ thì tớ k tin có gian lận. Nếu có thì rất ít. Chẳng ai dại mà mất vài trăm m sắm đồ ful rồi mất bạn dăng kí nhưng lại bán độ cả.

14. chủ thớt lên soạn thảo lại 1 bài khác cho thật rõ ràng ra chứ như thế này thì còn chưa đc lô gích cho lắm bạn à

15. Có vẻ bi quan!

16. vậy thì chỉ lợi cho các hàng khủng về 1gui.ko nên ko nên.

17. point =nhau, sk == nhau mà, đồ trong shop k đc mang đồ mình thì khủng mấy cũng thế

18. Sai lầm lớn nhất của đời bạn là không đọc kĩ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng =)) Chẳng có liên quan gì đến hàng khủng khi mà poi đồ skill như nhau. ai cộng pro và G nào đoàn kết là win :D

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi