pro BV giúp tjeumuoi với

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi tjeumuoi, 8/10/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. mình có 2 máy thì 1 may của mình tự nhiên không vào được SV1 va sv2 nhưng SV# chạy ==GG thì vao oke.còn 2 sv kia cứ vào là ngừng kết nối máy chủ.mình đã cài lại win cho máy và chạy lai EXE BV rồi nhưng vẫn chỉ vào được SV3.ai biết bênh của nó cho mình liều thuốc với nào.thank!

2. uhm mình cũng thế cứ vào là báo lỗi WINSHOCJ DLL rồi bị ngắt kết nối ko vô đc. Làm sao rs ngày hnay đc đây huhu!! ADM jai thích jum cái nha! thx

3. Achiko

Achiko Việt Nam Anh Hùng

Sau khi down và cài patch GG máy tớ cũng như thế. Khổ thật, hồi chưa giảm zen thì không sao nhưng bây giơ sv3 it zen muốn sang sv 1,2 farm tí mà toàn dis. Sao vậy nhỉ?

4. tớ chịu.cái này cần các pro,vì tớ có 2 máy mà chỉ 1 máy bị mới thấy lạ lạ làm sao

5. 4 Mod tham dự đợt tuyển mod này mà ko ai thèm bén mảng xem giải quyết thế nào nhỉ. Thế này thì nản quá cụt cả hứng!

6. đơn giản thôi.xóa phần bavuong cũ.cài lại bavuong.exe.tải PatchEven.rar + BVSever3.rar.giải nén 2 cái ấy ra.coppy các thư mục trong PatchEven vao thư muc bá vương vừa cài xong.sau đó coppy thư mục BVSever 3 vào tiếp.là ok :-" nhớ là thứ tự là paste phần Patcheven trước rồi BVSever3 sau

Last edited: 8/10/09
  7. Đơn giản là vì main GG chỉ vào đc sv3,lấy main GG vào sv1+2 = niền tin à?

8. nhầm rồi tớ có gà đâu hả cậu.tớ chơi MU cung khá lâu.nhứng cái lỗi này thì ma hiểu

9. Ra quán hỏi chuyên gia ^^

10. cho mình hỏi gần đây tieumuoi có tải bất cứ chương trình hack nào trên mạng ko?

11. cái đó thì không máy mình chơi BT từ open giờ thế này minh cũng không hiểu lý do nữa.mặc dù đã cài lại win

12. :D tốt nhất test thử cách tớ nói dj.ko thiệt đâu.chắc chắn sẽ vào dc8->

Last edited: 9/10/09
  13. :D Bó tay, rất khó để mà biết là lỗi gì :D

14. Achiko

Achiko Việt Nam Anh Hùng

HM có gọi là phần mềm hack không? Làm đúng các bước rồi mà vẫn thế mới chán chứ. Mỗi khi muốn vào sv 1 2 lại phải cài lại Mu. Nản wa' ...

15. Hi Vào bt thì ko được nhưng tớ thử vào bằng Main thi lai chuẩn ko vấn đề thế là tnaof nhi>"<

16. ChimKut

ChimKut Chiến Binh

Cái lỗi này thì phải nhờ đến Bác Sỹ Hoa Súng thôi. Hôm nào tjeumuoi rãnh mang máy của you đến đây Chim nhờ bác sỹ Hoa Súng của Chim xử lý cho:-*. chứ nói trên 4RUM này ngại lắm:)]

Last edited: 9/10/09
  17. thank khỏi cần đâu bạn à.tớ nhờ mấy thằng bạn học tin rồi chứ để hôm nào rảnh thì tụt tóp mât:) mượn tạm cai laptop về dùng vài bữa là oke.:)

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi