Pro máy tính vào giúp mình chút,thanks

Thảo luận trong 'Tin học' bắt đầu bởi OverGame, 24/3/13.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Ko hiêu sao cái máy của mình nó hiện lên cái dòng cuối phía bên phải ntn,cách khắc phục lỗi này ntn chỉ giùm mình với
    [​IMG][/url][/IMG]

Ah được rồi,cái box tin học này thật có ích,đọc sơ qua một chút ở mấy top trên cuối cùng đã thành công,cảm ơn các bạn nhiều.:D

2. Máy tính của em hôm trước cũng cập nhật bản vá lỗi win cũng ra cái dòng cuối ko tắt đi đc. Hình như là yêu cầu bản quyền gì đấy thì phải @@

3. 90% Việt Nam đang dùng win không bản quyền, tức là bản win chưa được kích hoạt và chỉ được sử dụng thử trong 1 thời gian. Đa số là bẻ khóa ( crack ) để hợp pháp hóa đánh lừa hệ điều hành là nó đã được kích hoạt bản quyền. Việc update win qua chế độ tự đồng microsoft có thể phát hiện những hệ điều hành đang sử dụng không hợp pháp và đưa ra lời cảnh báo, hiện tượng là màn hình đen xì xì có cài ảnh cho desktop thì restart lại máy cũng vẫn cứ đen xì xì như thường. Cài lại win cho nhanh đỡ phải mất công crack, kiếm bản ghost nào đã active win mà dùng hoặc cài win xong tìm file crack về mà bẻ khóa.

kienvu1996 thích bài này.
  4. Mới cài lại win xong, bản Ghost mới nhất của GameThuVN xài tốt lắm! 1 bản Xp 1 bản win 7, ae tải về mà xài ^^

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi