pro nào vào xem hộ em với, chứ cứ thế này thì không chơi nổi @@

Thảo luận trong 'Tin học' bắt đầu bởi kyphongonline, 27/8/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. [​IMG]

cứ chơi vài phút nó báo như vậy rùi dis huhu

Các file đính kèm:

Last edited by a moderator: 27/8/14
  2. bạn có để diêt virut ko?

3. mình thì bấm game start xong nó đơ luôn, chán chả muốn vào^^. thôi kệ cũng ko tha thiết vs bản này cho lắm,

4. CAJ BẢN MJNJ

5. thoát hết chương trình diệt virus ra, tắt tường lửa đi xem sao nhé bạn , cài bản mini nữa

TH của c này giống với mình, thử tải bản mini , tải xong vào phần option tắt hết tiếng và âm thanh, nếu ko đc thì cài lại win7 sẽ đc ngay, m thấy c bảo ko tha thiết chơi nữa nhưng thấy cậu rất tích cực vào diễn đàn, chắc cũng muốn lắm nhưng ko chơi đc nên phải chịu :))

Last edited by a moderator: 27/8/14
  6. em thử hết cả rùi, cài lại cả card mà không được, máy em chạy card on là intel hd graphics family, card rời là amd radeon hd 8670m 2gb, hic hic

7. đang đợi xem sao, với lại có vô chơi nổi đâu @@ tớ dùng win7 64bit mà, thử cả 2 bản rùi @@

8. hii vào dd để bán hết mấy cái của nợ còn sót lai ấy chứ,,, mà cứ bấm vào là nó đơ, chán thôi kệ luôn

9. pm yahoo bác @thisibuon73 nhé, bác ấy kiểm tra cho, cách cuối cùng là cài lại win

10. thisibuon73

thisibuon73 Sếp trungviet2k bảo phải đặt title :(

Lỗi Driver VGA, gỡ sạch driver VGA ra rồi cài lại. Đen lắm thì cài lại hệ điều hành.

11. sao ss6 chạy bình thường mà lên ss8 lại bị vậy trời :((

12. thôi tốt nhất cứ cài lại win là xong hết giống mình, mày mò mãi ko xong, có bác thisibuon chỉ cuối cùng cài lại win chạy mượt hơn cả ss6

13. có khi phải cài lại thôi @@ mà cài lại xong vẫn bị như thế thì nhục như con trùng trục :((

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi