Góp ý reset nhiều lần trong ngày

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi roma1230, 21/1/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Ak đấy là ngày cuối cùng nên rs cách nhau 5' đc. Bth là 15' mà b :D

2. đã cày thì sức khoẻ tự bảo vệ rồi bạn, cày nhanh được rs thì đươc nhiều lần rs, lâu rs thì ít lần rs vẫn bỏ thời gian ra như nhau.
    khó cho anh em thôi chứ khó gì với fan :D
    Fan fix lại thì tốt để cày cho hứng khởi, chứ cày lâu được rs nản lắm.

3. RS càng nhiều => KN càng giảm

4. cắm lv ở los 7 thì lâu max là đúng rồi , cứ ka3, or rakilon. icarus mà quẩy . :))

5. fixx như thế mà hàng top đã sắp 10 char đến 100k dư rồi k fixx thì có mà chênh lệch quá thể khổ ae nghèo
    ủng hộ bác fan

6. bạn nghĩ thật hay, tớ nói ở trên là cày trong vip k3. bc 7 và arena có+ttd pt nhưng rs nhiều lần vẫn lâu max

bạn nghĩ thật hay, tớ nói ở trên là cày trong vip k3. bc 7 và arena nhé, bãi n+ttd pt mà còn lâu
    liên quan gì tới hàng top vậy bạn, top họ RL xong được cộng dồn lên 1k, 1k thì ngày rs 6 lần đơn giản. tớ nói là dành cho những ae rs dưới 500 lần muốn được cày rs nhiều lần trong ngày với thời gian mỗi lần max lever như nhau.

Last edited by a moderator: 22/1/16
    acrmin thích bài này.
  7. thế àk, chắc rs nhiều lần trong ngày nên lâu max, ngày t rs 4 lần cho con dk 2x là thấy vui rồi, :)

8. nếu bac k thể chấp nhận sự thật như thế 1 là bác cũng dồn
    2 là bác nghỉ game, chú các bác rs tít mù bọn em chơi ttd mà k có time nữa sao theo dc các bác hic

9. bạn chưa hiểu vấn đề, hàng top đa số là đại gia, các đại gia thì mua nvp cộng dồn 1 phát là lên 1k.
    cậu đọc bài viết đầu tiên của tớ đi, tớ đang cày point vc. max point vc tớ dồn cho nhanh. chơi game bạn đừng nói không có thời gian theo được, tiền (bạc) mua được thời gian. luôn không có sự công bằng giữa người giàu và người chưa giàu, giàu họ làm gì chả được, không nhẽ bạn bắt họ không được mua những thứ bạn không mua được để bạn đỡ chênh lệch với họ =))

10. Cứ như tôi ngày 1 lần rs em 2k nên chẳng để ý ^^, thỉnh thoảng mới rs mấy em khác vì ko có B mà chạy làm gì cho mệt ^^ để thời gian công sức và tiền bạc lo nhậu nhẹt không phải sướng hơn sao ^^

11. mình char rs >500 cắm k3 team 70 hoặc 100% tầm 40 45p rs 1 lần tính từ lv 0 từ lần thứ 10 chậm hơn chút mất tầm 1h
    1 ngày 12 lần cũng thấy nhàn thôi mà bạn
    có mỗi TM không cắn lắc

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi