Góp ý sự chênh lệch của mu hn

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi viplavip86, 8/12/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. liên quan nhỉ bạn :)))

2. Bản thân cái việc mua được 300 lần reset chính là đã " hỗ trợ tân thủ " rồi đó thím =))
    Ngoài ra còn có 35% exp cho tân thủ đỏ, 15% cho tân thủ xanh :))

3. đã mua là phải rs 2k 100k dư mới hot chứ =)) đỡ phải cầy mệt

4. 300 rs có đồ + sk là đủ khỏe để train khắp các map rồi. chứ mua lên 1k5 lần mà trên 500 chỉ 12 lần/ngày bọn cày chay kia chết à :))

5. 1 cánh én nhỏ chẳng làm lên mùa xuân

6. 300 rs mà có tí dư thì đi khắp p7 nhể :))

7. thế này thì theo t góp ý với Fan là acc mới lập có thể mua RS lên 2k và mua được khoảng 100k point dư để khoảng cách giữa tân thủ và top nó gần hơn
    =)) =)) =)) =)) =))

8. Cả p8 chứ riêng gì phòng tân thủ a :))

nghoandd thích bài này.
  9. Có mua nổi 100k dư giá fan ko :))

10. chẳng có game nào tận răng và nhanh như game này bạn ạ, mình chơi tương đối nhiều nhưng tỷ lệ hút máu kinh, game này thì tùy anh em cân đối, cày lên cũng được mà nạp tiền vô cũng được, buôn bán cũng được, đồ ổn định giá. bạn chán bạn có thể bán lại được với tỷ lệ không thiệt thòi lắm. mình góp ý chung chung thôi

11. muốn rs nhiều thì chỉ có cách mua lên 300l rồi mua nvp về dòn rs là ok ngay mà

12. các bác cho em hỏi ngu phát mua rs như vậy poit vợ chồng có tăng k nhỉ?

13. Phòng 7 là phòng tân thủ ak mọi người.mà cho mình hỏi hình như trong 1 ngày rs càng nhiều thì cày rs càng chậm sao ý.sáng mình cày rs rất nhanh đến tối cày thì rất chậm.

14. Đúng rồi bác. Rs nhiều lần trong ngày exp giảm

15. s11 này càng rs nhiều lần trong ngày tầm 15 16 lần đổ lên là chậm lắm

16. Vậy ak.thảo nào.mà trả thấy thông báo gì làm cứ hùng hục cầy.mà phòng 7 là phòng tân thủ ak ae.có gì đặc biệt ak

17. :)) a ko mua được nhưng đại gia nó sẽ mua được :)) góp ý mà :))

18. Giá fan là giá gì mà mọi người cứ bảo giá fan thế.ae cho hỏi luôn.sao mình mua vé huyết lâu bằng cash.nhưng khi đi đúng cấp độ.đúng tầng thì nó bảo cấp độ không phù hợp.mời chọn cấp độ khác là sao

19. Giá fan là giống giá tính theo vay bạc. B vào ngân hàng chọn vay bạc để tìm hiểu . còn cái kia chịu chưa gặp bao giờ

20. p7 là phòng cho rs thấp ấy > 50k poi

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi