Góp ý sự chênh lệch giữa các chủng tộc

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi ZzsuolzZ88xx, 7/12/14.

?

Bạn thấy sức mạnh các chủng tộc như hiện nay có hợp lý ko?

1. Có, cứ để như thế này là ổn rồi.

20.3%
  2. Không, đề nghị admin cho sức mạnh tất cả các chủng tộc về đúng nguyên bản của webzen.

79.7%
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. sau bảo trì từ hôm 20/10 anh đã liên tục fix đame của chủng tộc ep .bọn em là những người chơi chủng tộc ep .lý do tại sao anh giảm dame chủng tộc ep anh cũng phải cho bọn em một lý do sắc đáng để bọn em tâm phục khẩu phục chứ .hay chỉ vì sự kêu ka của mấy người chỉ thích chủng tộc của mình vô đối .anh thử đứng ở vị trí những người chơi và yêu thích 1 chủng tộc bọn em xem anh sẽ thấy thế nào khi bon em cố gắng cày quốc cho chủng tộc mình mạnh lên .rồi bị vùi dập liên tục anh sẽ có cảm giác thế nào .nếu anh bảo ep đi săn hết của các chủng tộc khác tại sao anh ko ra một hệ thống boss tương khắc với các chủng tộc như là hệ thống tương sinh tương khắc của các chủng tộc .có bos ep sẽ săn đc và có bos ep sẽ bắn vào mis .thì nó sẽ cân bằng cho các chủng tộc .còn khi chơi một chủng tộc ai chẳng muốn chủng tộc mình mạnh .anh ko nên thiên vị một chủng tộc .vì bọn em yêu chủng tộc nào thì tất nhiên nó mới có hứng để chơi . cũng phải ai cũng biết chơidk .hay dl ..... nhiều người thích chơi suôl vì vẻ đẹp của suol ..có người thích dl vì sự đẳng cấp của chúa tể ....và qb nv thứ 7 cũng kết liễu đối thủ bằng 1 cú đấm nốc ao.giờ anh fic thế này bọn em còn đầu tư vào game của anh nữa ko .bao nhiêu công lao cày quốc rồi cũng chỉ một điều kho thích chủng tộc nào là anh fix .những người mới chơi lúc nào cũng muốn băng nhưng người chơi lâu .người nghèo bao giờ cũng muốn bằng người giàu .những người chăm chỉ làm ăn cũng chỉ bằng những thằng cuội nằm há miệng chờ xung rụng .những thằng đầu tư chất xám cũng chỉ bằng những thằng nhặt rác những thằng đầu tư tiền vũng chỉ bằng những thằng ăn xin.những thằng đi oto cũng bằng những thằng đi xe đạp hay anh chỉ muốn trong game chỉ có 1 chủng tộc .

Last edited: 7/12/14
  2. Cũng chơi F như chủ Top , F cùi thôi nhưng dame giảm liên tục cũng hơi nản ( thực sự thì hàng cùi cùi như mình mới thấy giảm dame tăng giảm nó qtrong thế nào, vì hàng khủng thì 1 dame quái lăn ra rồi ) . nhưng kêu ca thì đc cái gì đâu , vui thì chơi còn ko vui nữa thì tạm nghỉ .

thuongtvZzsuolzZ88xx đã thích.
  3. Ngọc Final

Ngọc Final ™ Ngọc ♥ Thảo ™

Anh Fan chơi Quyền Binh mà :))

decormd thích bài này.
  4. Anh fan bảo fix giảm 6 lần cơ mà bạn :))
    F bắn tầm 6m chuẩn bị xuống 1m nhé =))

Chấp Nhận thôi .

Thôi thì 530 Skill F yêu PM 0977260004

Last edited: 7/12/14
  5. Bác fan chơi kiểu mèo vờn chuột ý mà... thích thì tăng dame cho thật to.. rồi chán thì lại fix cho thật nhỏ nhỏ...

6. Mu này không ổn định tẹo nào. Nay fix mai lại fix. Gm chẢ có lập trường j cả. Tốt nhất để tất cả theo wedzen cho nó lành chả ma nào kêu được j hết

7. Sắp quay lại thời cả Sv có mấy em Cv Ép lăng quăng đj săn Party anh ơj chú ơj Pecty em đj em Búp cho Phê

8. thôi tốt nhất im lặng là vàng! (:|

9. Mình cũng đang chơi F,tuy k hẳn là yêu thích nhưng vì "nhu cầu" nên chơi,tuy nhiên tộc nào cũng có cái hay của nó,bác fan đang bảo F đang x6 lần so với nguyên gốc của webzen nhưng cũng chả nói các tộc khác thì sao,có chắc rằng tất cả các tộc đang đúng nguyên bản và chỉ có F "đang được ưu ái" nên bị fix lại.
    Thiet nghĩ nếu đã fix thì ok,bác cho F về nguyên bản,k cần phải câu nệ,ai chơi thì chơi ,ai bỏ thì bỏ,nhưng chỉ xin 1 điều hãy cho tất cả về nguyên bản như vậy,và khi chính bác Fan ra thông báo là tất cả các tộc đã về như nó vốn có thì e nghĩ sẽ chẳng ai nói gì nữa đâu.
    Nhìn lại 1 chút,mọi người kêu F dame quá to săn boss quá tốt nên "họ k thể ks được" đây là nguyên nhấn chính để mọi người phàn nàn...giải quyết được nó thì chẳng ai kêu ca,mà như top nói,đấy là 1 cách hay.

ZzsuolzZ88xxEl Gringo đã thích.
  10. giảm nhiều lần quá nên bi nhiều lời kêu ca . sao Fan ko giam 1 lần co phai hay biết bao nhiêu. mình chơi ef giờ cảm thấy nản lắm rồi

11. cũng chảng bit nói gì thêm . mình cũng là 1 fan yêu em elf chan yếu tay mềm ma fan suot ngay fixx thế thì ai ma chịu dc .

TrungTu, Ấm PoorZzsuolzZ88xx đã thích.
  12. bo02601

bo02601 »»£µ¬ƒ…»»ßøØ™

Đến 3 4 năm nay, dame dw vẫn lìu tìu, AE kêu gào mà vẫn thế, elf mới bị giảm có tí Dame mà thím khóc to quá :">
    Nguyên cái Ss6 Dame elf to vật vả mà chả thấy ai kêu "Admin ơi, sao Dame elf chúng em to thế, fix chút đi cho các chủng tộc khác đỡ sợ ..." :)) =))

cokhi113thuongtv đã thích.
  13. đến cả chục năm rồi DW vẫn cầy nhàn hơn F,mà ss4 k pt cầy cuốc được nên F như con phế ấy :),ơn trời ss6 có của sống nên F đông hơn 1 tý DW với F thì đừng so về dame ,dù F có giảm đi 10 lần chưa chắc DW đã = được dame,nhưng sống nhàn hạ sung sướng,cầy cuốc nhẹ nhàng thì có fix cả đời F đã = được :)

ramsesII thích bài này.
  14. Mỗi tộc có điểm yếu, điểm mạnh riêng,a fan fix phiếc sao cho hợp lí

15. Vote cho eff, :D

16. cả cái diễn đàn...đầy rẫy tp của elf than khóc...:)

17. ef tôi 250skll rs 200lần 20k du đò fuf tới ngã 3 dame mak đc 200k hài wl

18. Mình cũng là người chơi F và yêu thích F. Fan fix thế nào thì fix một lần để anh em biết có chơi được elf nữa ko hay phải đổi chủng khác. Chứ cứ cày được vài ngày lại fix. Ví dụ như đang rs 10 lần dame được 10k đi rồi cày lên được 20 lần rs dame 15k rồi lại fix tiếp và về 10k . Mong Fan có một topic giải thích để mọi người hiểu.

ZzsuolzZ88xx thích bài này.
  19. 6 lần thôi :)),nhưng có ai biết các tộc khác ntn đâu

Bảo Vy thích bài này.
  20. Như kiểu làm 1 con đường ý . Từ đầu đã làm ko hẳn hoi nên sụt , lún chỗ này lại cấu , véo chỗ kia vá vào . Sao ko làm ngon từ đầu :((

Ví dụ thôi nhé :))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi