Góp ý sự chênh lệch giữa các chủng tộc

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi ZzsuolzZ88xx, 7/12/14.

?

Bạn thấy sức mạnh các chủng tộc như hiện nay có hợp lý ko?

1. Có, cứ để như thế này là ổn rồi.

20.3%
  2. Không, đề nghị admin cho sức mạnh tất cả các chủng tộc về đúng nguyên bản của webzen.

79.7%
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. nói ngu như cậu thì tôi cũng ko có gì để giải thích với cậu .nói với loại người như cậu .thà nói mẹ với đầu gối còn hơn còn cũng *** có gì liên quan đến cậu nên cậu cũng đừng vào tốp tôi mà comen.loại não phẳng thì có cả đời *** thể có cái gì gọi là nếp nhăn .

2. Quang Trí

Quang Trí MrCuBap

tôi nghĩ bạn với là người ngu ấy chứ, tự nhiên lên đây lập cái tốp mà biết rõ là nó không thể như cũ còn cứ đứng đây mà kêu ca, bao thủ cái sự ngu dốt của mình.

3. uh ngu còn hơn cậu đã ko biết thì đừng tỏ ra nguy hiểm .cậu nói mg bác fan tăng dame với fix dame .thế cậu nghĩ mg ss8 bản này dame bé chắc .sở trường mg là gì cậu nói hộ tôi cái .còn cậu còn *** biết cả sở trường của mg là gì thì đừng có nói là yêu nv mình .ok .sở trường của ep là gì tôi biết có lẽ cả đời cậu cũng *** thể hiểu nổi vì bài comen của cậu ở trên.ep dame to còn chưa phá nổi giáp dk ,dl.suol chứ đừng nói là dame bé thế này.còn cậu đừng có lôi mấy con bos vào đây dù ep có bị fic dame bé hơn suol thì ep vẫn là chủng tộc săn bos ko chủng tôc nào ks đc.vì ep là chủng tộc thiên về dame và tốc độ .còn về cày lv thì ko có team thì chủng tộc nào cũng giống chủng tộc nào

Last edited: 9/12/14
    ramsesII thích bài này.
  4. anh em mình ùng chung chí hướng :))

ZzsuolzZ88xx thích bài này.
  5. >:D<>:D<

ZzsuolzZ88xx thích bài này.
  6. Đọc cái dòng bôi Đen thiết nghĩ

Ông này chả biết cái Lolz gì về F vs MG cả :)) Nói sằng bậy =))

Tôi tuy mới tập chơi F nhưng cũng tạm hiểu nó ntn ?

MG có SP thế ông thích dame 5M à . Thế thì ai cày các chủng khác .

Lần sau suy nghĩ khi nói nhé .

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi