Góp ý sự chênh lệch giữa các chủng tộc

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi ZzsuolzZ88xx, 7/12/14.

?

Bạn thấy sức mạnh các chủng tộc như hiện nay có hợp lý ko?

1. Có, cứ để như thế này là ổn rồi.

20.3%
  2. Không, đề nghị admin cho sức mạnh tất cả các chủng tộc về đúng nguyên bản của webzen.

79.7%
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. nguyên thuỷ có khi hay thật

2. Mình chả thắc mắc chủng nào cả :))
    Chỉ muốn ADM đừng can thiệp quá nhiều vào riêng 1 Class nào thôi =))

Nếu can thiệp riêng Class nhân vật thì sao ko Véo dame Efl vá cho Dame Suol đi . ( Dame suol đang kêu Bé kìa =)) )

kyphongonline thích bài này.
  3. Vấn đề muôn thuở còn lâu mới có lời giải đáp, khỏe thì cày mệt =))

4. Chắc tại mấy bác top ăn hết boss của sv nên ad fix lại thôi mà :"> vote ko cho top săn boss =))

5. Chắc tại mấy bác top ăn hết boss của sv nên ad fix lại thôi mà :"> vote ko cho top săn boss =))

6. Ý Fan là: Đã là phụ nữ thì không lên ngầu quá, giảm dame để ra đường không táng nhau nữa :D

lavikutekyphongonline đã thích.
  7. Không hăn là như vậy. Theo mình thì nhưng chủng tộc lợi thế về cày kéo thì yếu hơn là đúng còn những chủng tộc cày kéo vất vả thỉ cho manh hơn như thế là công bằng

8. ko phải bọn em kêu ca gì cả .nhưng thực tại anh nhìn xem .ep bị fix lần này lần thứ 4 .fix dame nhưng ko tăng thủ cho ep .giờ ep anh xem dame ko có thủ cũng ko máu thì ít .ep đc cái gì sau ss8 này .dk ss8 x4 máu .suol mns tăng gâp đôi .qb có gầm huyết cũng sát thủ .mg dame to .sum thêm vài chưởng búp .ep ss8 đc mỗi dame tăng lên .giờ anh fan đạp một phát xuống hố .annh thấy công bằng ko anh .anh bảo thấy chủng tộc nào mạnh thì sang thế em hỏi anh cả sv toàn dk dk thì còn gọi gì là game nữa

dovandaoEl Gringo đã thích.
  9. cokhi113

cokhi113 Cư Dân

Trên đời này làm gì có cái gì hoàn hảo 10 phân vẹn 10 đâu cứ bình tĩnh rồi đâu lãi vào đấy thôi mà AE.

yadhannaS thích bài này.
  10. Giảm dame cũng được , nhưng phải tăng cho ít thủ chứ .

Chán :((

ramsesII thích bài này.
  11. EF thời buổi giờ rất là bon chen, ở đâu cũng thấy! :)

12. mình cũng bít là như vậy. Nhưng sao a fan k hạn chê dame của ef luôn từ đâu đi, cho dame ef to đùng bát đại rồi fix dần fix dần là sao... hay a fan nghĩ ef là cave thích chơi thì chơi k thích chơi thì vờn thì bỏ..

13. Bác nói thế là k đúng rồi.. đâu pải mỗi ef là bon chen đâu.. còn DK, DL nữa đấy chứ... mà ef k bon chen đk thì 1mình cũng quẩy cho 1đội team cũng pải sợ.. chứ còn DK, DL k đk pt thì chỉ có đi nhặt rác thôi

14. Chẳng hiểu sao các bác cu thac mac dame cua ef nhỉ . Co thấp đến đâu thì vẫn chỉ co ef di an boss con co chủng toc nao an được đâu , em chơi soul nên dame dc co may trăm k mà vẫn phải vui

15. Với ngọc final chủng tộc nào cũng mạnh, quan trọng là THÓC thôi :D

16. mình ko thắc mắc dame ef, mà chỉ thắc mắc cách làm việc của admin, fix hay sửa gì thì cũng chỉ làm 1 2 lần thôi, chứ nay fix rồi mai fix thế thì sự ổn định của game còn đâu? ae ai cũng trong tâm trạng lo lắng, khó chịu.

ZzsuolzZ88xxEl Gringo đã thích.
  17. Bác nghĩ đơn giản nhỉ.. 1 người đag giàu có bỗng chốc thành thằng ăn mày, thì bác có cảm giác ntn..?

ZzsuolzZ88xxkyphongonline đã thích.
  18. Thì 2 bàn tay trắng làm lại từ đầu >:)
    Lô đề bóng bánh để làm gì, làm giàu không khó :D

19. chuẩn đó, vừa đầu tư mua acc vs đồ đạc mà admin fix đùng phát, thế là tự nhiên đồ vs acc mình mua xuống giá thê thảm thì còn ai dám đầu tư nữa @@

20. em cũng có 1 em ef rs có 150 lần thôi. có hơn 200 skill. hồi ss6 dame quái còn dc 120k máu bjo dame đc hẳn 50k e chán bỏ không luôn. chẳng hiểu. fix fix fix cái fix gì nữa
    em cũng có 1 em ef rs có 150 lần thôi. có hơn 200 skill. hồi ss6 dame quái còn dc 120k máu bjo dame đc hẳn 50k e chán bỏ không luôn. chẳng hiểu. fix fix fix cái fix gì nữa

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi