Góp ý sự chênh lệch giữa các chủng tộc

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi ZzsuolzZ88xx, 7/12/14.

?

Bạn thấy sức mạnh các chủng tộc như hiện nay có hợp lý ko?

1. Có, cứ để như thế này là ổn rồi.

20.3%
  2. Không, đề nghị admin cho sức mạnh tất cả các chủng tộc về đúng nguyên bản của webzen.

79.7%
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. đa giảm dame con k cho tang thêm thủ nêu ADM cho giam dame nhưng có thể cho ef cầm 1 nỏ(cung) với 1 khiên thì tốt lúc đó đi pk cho công bằng chứ ef chưa dame vào người ta là chết với lại ef train quái thì chỉ bắn về 1 phía....đc cái này thì mất cái khác chứ thế nên mình đã chơi 1 cắp soul ef ef giảm chới soul suol giảm sang DL...mà mình thấy càng ngày chủng tộc DK càng khỏe thế nào ý mà k có ai kếu cho DK giảm nhỉ

2. Thôi A E đừng thắc mắc nữa . Giảm thì cũng giảm rồi .
    Chỉ mong ADM cho tăng cái Thủ lên là ok .

3. tốp píc này có nhiều yếu tố thừa vậy mà chưa thấy stop, giảm dame cho cân = các chủng tộc, có thế thôi mà cứ tranh luận mãi, các pro về ef thì không thấy phàn nàn gì nhiều, toàn hàng lau tau ca cẩm, nẫu hết cả ruột gan, vấn nạn 800 sk thì chẳng thấy ai phàn nản, chắc là các pro muốn cày 3 năm max 800sk chẳng?

4. máychar đã 78x skil rồi kìa a:v 800kil chỉ trong tầm tay thôi

5. Hàng lau tau kêu là đúng :)) Họ yếu , họ cùi đương nhiên họ phải kêu .

Ví Dụ : Cùng công nhân vs nhau Lương đang được đều đặn 4m 1 tháng , đùng 1 cái giảm lương xuống 3m , 2m Có ai là không kêu :))

ZzsuolzZ88xx thích bài này.
  6. a FAN cho về bản chuẩn đi. F lại buff như 1.0 lại hay hi hi

7. Mg sao k thấy ai kêu giảm dame nhỉ

8. vậy cho em mạn phép hỏi bác nhé. em cũng chơi mg choi soul em biết dame cũng bé nhưng cave thì vô đối rồi. còn ef đc cái bắn xa nhưng ks quái thì như gãi ngứa. bắn con 1. những chủng tộc như ĐK ĐL bem quái cũng lẹt đẹt nhưng thử hỏi PK thì ai ăn đc? bjo giảm dame ef thì chẳng phế lòi. em có 1 em ef 8xx mặc bộ kim ngân thần. sắm 1 cái cung Tb full mà dame quái 1xx thấy nản luôn. thôi về davias cắm skill vậy. đỡ chết TM ^^. đấy là a fan bảo fixx nỏ thôi e mua cung. a ấy cứ fix fix thế mai ngứa tay fix cung nữa thì chắc về lorencia cầy skill chắc. e nói đúng cho e 1 like nào :D

9. fantasy chơi qb ef khác qb nên phải giảm đam thôi [-X[-X[-X

TuanChua87 thích bài này.
  10. fan dang bỏ dần pion nv3 kìa ae se dc nhu y thoi

11. Elf có buff ước nguyện, thực sự rất bá đạo. Khá mạnh đó

12. thế sao ko bảo bác fan fix bỏ cái mns của suol và bỏ luôn trưởng rồng của bạn xem bạn có kêu loạn nên ko bạn nói bạn ko nghĩ ak.suol mns thủ đã trâu cày nhàn lại muốn dame to hài vl

13. Thế Ef dame to để mà loạn à , thử hỏi cái game này xem có ai KS boss đc EF không , sao ko bảo FAN bỏ luôn cái chưởng NGŨ TIỄN đi để làm gì , đã săn boss ngon lại đòi dame >>10m

14. thế sao ko chuyển sang ep mà săn bos kêu ep vô đối kái gì hài vãi

15. " Bỏ Ngũ Tiễn " ?......

Bạn bị quạt trần rơi vào đầu à ? =))

ramsesIIZzsuolzZ88xx đã thích.
  16. Tại ông ấy nói sao ko bỏ MNS của soul + bỏ chưởng rồng nên tôi mới nói vậy =))

ZzsuolzZ88xx thích bài này.
  17. :)) tại ông cứ kêu dame ep to giờ ông thử vào nick tôi xem pk đc ai ko :)) ep 2k 20k du 20k vc 480 skill giờ chỉ đi săn nhện loẻncia

18. ADM fix Efl triệt để kể cũng chán thật :(( . Lần bảo trì trước thì Fix Dame + Bó tên + 15 bán mỗi bó tên + 0 ( Thấy a e kêu quá lại bán bó tên + 3 )

Giờ lại Fix dame nữa ?

Thử hỏi ADM đã Fix bao nhiêu % dame F ???

19. 80% thôi mà .còn 20% :D

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi