Góp ý sự kiên bùa X10

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi ConBuom, 4/6/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. 11h50 tối mai đk vẫn hợp lệ phải ko bác.

2. sao lai p7, p7 lv mà cậu chắc nhầm 8, p8 max 5ttd là 1m6 exp master skill, arena ko lôi ttd lên đc nên ko ước lượng đc mà ttd 5 con pos tay arena luôn
    coi như hêt cậu ah, còn 10p đăng kí chưa tròn 1h là sang ngày, thòi gian đk ko đc vượt quá sang ngày 06/06

Block ID thích bài này.
  3. " exp 100 >> ăn cs lên 200 >>> nhận thấy rõ ràng vì 100 lên 200 rất lớn (vì gấp đôi)
    exp 100 >>> ăn cs + tri ân lên 1200 >>> chênh lệnh giữa 1100 và 1200 chỉ có 10%, con số nhỏ và phải tinh ý mới phát hiện ra."
    Đọc xong mình mới ngộ ra 1 lý do vì sao anh Fan lại nóng vậy, bởi vì khai thông não của những kẻ tham lam đều rất mệt.

ConBuom thích bài này.
  4. vay mưộn nhất phải dk lúc 11h ah.

5. thì còn đc phép đăng kí thêm 1h, nghĩa là số thời gian điền vào chỗ đăng kí kể từ lúc đăng kí ko đc vượt quá 00h 06/06, nói chung bạn là ngon rồi mà, ko thêm nếm đc gì max sự kiện rồi.
    fan nói vắn tắt cho anh em hiểu.

Block ID thích bài này.
  6. Không chơi được nên không quan tâm .tắt nhanh cũng được cho mình đỡ ngứa ngáy :))

7. fan ghi là 1000% thì bản chất là 1000%, nói là x10 chẳng qua là từ 1000% ra được con số 10, nhưng ko phải là tổng vệ sinh vào rồi sau đó x10 lên, mà bản chất của nó phải là 1000% cộng thêm vào
    Nói x10 theo quan điểm của nhà thương mại là mang tính thu hút nhưng ko hề sai, dân mà có muốn cãi lí với nhà đài thì bao h cũng thua

Block ID thích bài này.
  8. Nói chuẩn cho nó rễ hiểu là muốn phát huy hết số ex là mình phải ăn thêm 3 cs matter nữa phải không ?

9. 1 ngày bạn tăng đc 1 nếu ko an bua bạn thêm 0 là 1 trong ngày đó
    1 ngày bạn tăng đc 1 nếu an bua cũ bạn thêm 2 là 3 trong ngày đó
    1 ngày bạn tăng đc 1 nếu an bua mới bạn thêm 9 là 10 trong ngày đó
    1 ngày bạn tăng đc 1 nếu an tất bua thì ban thêm 2+9 (11) là 12 trong ngày đó

Block ID thích bài này.
  10. Mua bằng điểm phúc duyên thì bao nhiêu điểm pd được 1 giờ nhỉ .

11. Tiếc ko đc ở nhà 2 ngày này.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi