Góp ý Sự kiện cho member

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi phong9229, 11/3/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Tình hình là muốn tái nghiện. từ hồi ss6 lên ss8 Elf không còn là mỹ nhân được ưa chuộng.
    công việc học hành rồi chuyển bị cưới vk nên em đã từ dã MU được 6 tháng.
    hôm rồi bán acc còn sót được 800k nay muốn đầu tư lại 1 em cho khuây khoả những lúc ngủ sofa và những khi vợ vắng nhà.
    trước có sự kiện tân thủ nhưng nay đã lâu không thấy a @fantasymc ra sự kiện gì nữa. nay mong anh tổ chức 1 sự kiện gì đó giành cho anh em quay lại và 1 số mem mới tham gia.
    Anh em nào ủng hộ nhớ like em cái :D

EF_Monterbets thích bài này.
  2. Từ ngày server vương quyền mở cửa thì ttd không còn sự kiện gì nữa rồi bạn à !

phong9229 thích bài này.
  3. theo phong chào với 800k bác đã có thể mua đc 1 acc kha khá rồi. còn chuyện sự kiện tân thu ss8 này thì chắc vinh viên không bao giờ mở nưa rồi

4. ý em là cho 1 cái sự kiện gì đó để member tham gia thôi mà. chứ cũng không mong tân thủ nữa :v

5. điều này ai cũng đang mong đợi nhưng sắp lên phiên bản nên chắc là không có

6. tân thủ bây giờ bị fan chèn ép toàn tập rồi

7. Trước em chơi tân thủ nên biết rồi. toàn mấy con cave vào làm tiền nên fan mới bỏ. giờ muốn có cái sự kiện đúng nghĩa cho tân thủ mới vui. cái kiểu yếu yếu ra chém gà mạnh tí thì lên lowt7 thi thảng nhặt viên ngọc nó mới sướng :D

8. Quang Trí

Quang Trí MrCuBap

lấy vợ rồi tập chung lo sản xuất e bé đi, chơi bời làm gì? hư người đấy.

phong9229 thích bài này.
  9. tốt nhất là nên bỏ game
    lấy vợ vào ngủ muộn tý nhọc với vợ lắm
    đến giờ nó khều ko vào mà ngủ là 1 tháng ăn chay với nó ngay
    lại phải vác súng đi bắn hàng xóm là nhục lắm

KuBoon, Vạn Sự Như Ýphong9229 đã thích.
  10. hí hí. em mới cưới 2 tháng nó đã mang bầu 5 tháng rồi. việc sản suất gạch hiện đang đặt bên nhà hàng xóm =))

EF_MonterbetsTacKeHoa35_NB đã thích.
  11. anh huyên! nhớ em không? chả adam nè

12. kể ra mà mở 1 sự kiện tân thủ đúng nghĩa. ko có box ra nhiều tiền. ko ra ngọc nguyên tố. ko có phần thưởng đua tóp. đúng nghĩa chỉ thưởng lần rs cho tân thủ là được.

phong9229 thích bài này.
  13. chơi tân thủ mới vui :))

14. anh nhớ rồi
    adam sv tân thủ đúng ko
    ko liên quan nhưng mà tâm sự vào phần ib đi em
    kẻo ăn thẻ

phong9229 thích bài này.
  15. x2 x3 skill và sau sự kiện cho mỗi em 500m zen với 500 lần rs nhể :D rác rơi x3 nữa thì thôi rồi. chỉ cần có thế =))

16. chắc m bị nhiều lắm rồi huyên nhỉ thế thì nghỉ đi cho khỏe cu ak :D

TacKeHoa35_NB thích bài này.
  17. Tân thủ thì ko có nhưng vẫn có những người tìm đến MU như trò chơi của tuổi thơ.
    Fan nên tìm cách gì đó ưu đãi cho những người này chứ ko chỉ dừng lại ở cái tt35 mà 90% là acc chip của ma cũ

CapDomosphong9229 đã thích.
  18. Vấn đề này hơibkhó đấy bạn

19. chủ yếu lần rs, với thêm ít đồ ex với zen :">. chứ còn vứt box ra zen với săn ngọc thuộc tính. thấy chia team + pk. sever cả ngày chửi nhau, mất hết đoàn kết.
    chỉ cho lần X exp master với X zen rơi là đủ rồi. sau sự kiện thưởng rs và để sever non-pk thì đúng chất 1 sự kiện tân thủ =))

phong9229 thích bài này.
  20. Mu hà nội mình bây giờ ít tân thủ chơi lắm.chỉ có ae chơi lại là nhiều thôi.

21. Thực ra thì HN không có chính sách lôi kéo member mà chỉ mở SV như VQ nên không có tân thủ. quảng caó rộng rãi 1 sự kiện tân thủ xem! Mình có ý định quay lại nhưng có lẽ khi nào có sự kiện thì tham gia thôi. chứ tính mua acc thì thôi vậy :((

renlynguyet thích bài này.
  22. HoBo =))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi