Thông báo Sự kiện Tết Đinh Dậu 2017

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 26/1/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Ae bih tinh thôi
    Mới khỏi điểm đã 80k dư
    Dự là 110k sẽ là giad chốt cho e n
    Có lẽ LogGiao sẽ còn hót nữa
    Xin dc góp ý vs admin chút
    Lf a lên quy định cụ thể các mốc rs nữa ạ. Vd vs hàng 2k sẽ dc tính bao nhiêu dư ruid hàng 500lan rs
    Vs cả skill cụ thể ý
    Cho ae bit hướng

Nhật Thăng thích bài này.
  2. xoã đi bạn, cuộc đời mờ nhạt quá thỉnh thoảng làm cái gì đó cho nó sáng lên một chút, dù không chói loá nhưng cũng đủ để ghi một dấu ấn kỷ niệm ! :-bd

quocvjet thích bài này.
  3. Thật ra thì nhiều người, kể cả đại gia còn phải tính toán cả đến kinh tế nữa, chứ không phải cứ đấu giá cho sang mồm rồi lúc nghĩ lại lại thấy vỡ mồm.

Nhật Thăng thích bài này.
  4. "Nếu bạn đấu giá thành công nhưng không chịu trả tiền, nhân vật sẽ bị khoá 6 tháng"
    cái này muốn hỏi Admin không chịu trả tiền là như thế nào, em nghĩ khi đấu giá thành công bác cứ việc trừ poi dư trong acc thôi chứ nhỉ ....

BoCuaBeBon thích bài này.
  5. 3. Từ 29/1 đến hết 31/1: Bán bùa tăng x10 exp Master (bùa Phong Ấn) với giá 200 điểm Phúc Duyên/1 giờ, áp dụng cho nhân vật có trên 100 skill

3. Từ 29/1 đến hết 31/1: Bán bùa tăng x10 exp Master (bùa Phong Ấn) với giá 200 điểm Phúc Duyên/1 giờ, áp dụng cho nhân vật có trên 100 skill

Last edited by a moderator: 29/1/17
  6. Tham mưu cho anh Fan @fantasymc cho mua phong ấn bằng tr.Zen nhằm tăng cầu Zen chứ bây giờ giá Zen rẻ nhất trong 5 năm trở lại đây.
    Ví dụ 999 tr.Zen/ 1giờ và 11111 tr.Zen/ 24 giờ.

SóiCa2016, hunghdzYeuVoNgo đã thích.
  7. 3. Từ 29/1 đến hết 31/1: Bán bùa tăng x10 exp Master (bùa Phong Ấn) với giá 200 điểm Phúc Duyên/1 giờ, áp dụng cho nhân vật có trên 100 skill
    3. Từ 29/1 đến hết 31/1: Bán bùa tăng x10 exp Master (bùa Phong Ấn) với giá 200 điểm Phúc Duyên/1 giờ, áp dụng cho nhân vật có trên 100 skill

8. Ko thay đổi nd sự kiện nhé các thánh

Ae ôm bạc đợi mua lại k5 của mấy thánh dư,lo gì:D

Last edited by a moderator: 29/1/17
    BaBykool1 thích bài này.
  9. mình mua 30k bạc để kiếm cái acc mà năm nay lại ko bán acc chán thế hic hic

10. giờ nhà nhà người người DL thánh làm phát giá này thì cũng phải thôi

Nhật ThăngTrai Hàn Quốc đã thích.
  11. Quả này anh tài chơi dl chém nhau kinh hoàng lắm đây

Nhật ThăngBoy8xHD đã thích.
  12. ai chả phải tính toán, không đủ năng lực thì đấu giá kiểu gì, chả lẽ đấu giá xong để Fan khoá acc 6 tháng à? chả chịu suy nghĩ trước khi nói gì cả

Em Về Đi thích bài này.
  13. @fantasymc em là chủ 2 nhân vật LaBatVi và WinKing xin trả giá 44090 poi dư cho vũ khí Thiên Phong Kiếm 5 socket 5 lửa lv14

meomeo, Nhật Thănghieujapan đã thích.
  14. hót nhất chak là nỏ quỷ thôi
    ngocha mà cầm cái này thì misa làm sao nhỉ

15. Cái này mong anh chỉnh lại cho mua bùa bằng điểm tri ân chứ như này làm gì có ai nhiều pd sẵn như vậy hả anh

Boy8xHD thích bài này.
  16. Theo bạn nghĩ ngọcha đổi chủ h ai cầm acc đó
    Là battu hay là phe bên kia :))

Nhật Thăngle duc đã thích.
  17. ông này NV là gì thế đại gia cho hỏi NV đó là chủng tộc gì thế :D để gặp còn chào hỏi nhỉ ^^. mà lượn cả chợ ko thấy nv nào tên như này liệu bác có phải Con thần gió :D

Last edited: 27/1/17
    GirlMU, meomeoNhật Thăng đã thích.
  18. bên nào cũng thế
    đang noi là solo 2 nhân vật chủng tộc mà

19. Tên tiếng việt thì ko rõ nhưng tiếng anh là : Russellite Lance
    Fan vừa edit sáng nay mà

Trai Hàn Quốccuonghero88 đã thích.
  20. ra là vậy

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi