Góp ý Sự Thật đáng buồn BC DV SV4

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi KyoLaTao, 17/6/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. từ sau sự kiện x3 master thấy bác @fantasymc thông báo SV4 vs SV8 x2 đều như nhau (thay vì trc kia SV4 x2 ,SV8 1/2 x2
    thì SV4 BC với DV vắng tanh
    nếu thực tế 2 sever đều như nhau thì bac Fan lên có phương án mới . ai lại để như thế này
    SV4 là server Vip thì phải dc game thủ tận dụng triệt để chứ , ai lại cứ đến BC DV trốn hết sang SV8

2. có gi đâu sv4 ko người thi sang sv8 đi có phaỉ tiết kiệm đc PO ko

3. Nhưng ngày x2 sk trong tháng mình toàn sang p4 chạy solo thôi. Cứ lôi 1 teem 3 or 4 ttd ko lo miss. Khổ tý nhưng hiệu quả hơn nhiều

4. Chủ top rảnh nhỉ? Người ta hết P.O sau vụ x3 skill thì giờ ko cày ở p8 thì cày ở đâu?

5. Chủ top cũng ccẠy sang sv8 đi khổ lắm ae ko có po thì vào sv4 = liềm tin với lại sv8 x2 là cái mà tôi thấy hay nhất đấy cày cũng dc mà pk cũng dc

6. Do hết po thôi bạn ak.

7. P.O khan hiếm ..................................

8. Bạn này chắc là người đứng cạnh mình chạy long nhông đây mà. Sv4 trưa nay ttd như mình còn không có người pt vãi *** thật. Lần đầu tiên híc

9. vì sự kiện vừa rồi nên ít ng đi cũng đúng thôi có bao nhiêu time vip vào hết x3 master rồi vs lại bên p8 họ đi cũng vậy mà k mất po nên k có

10. Hơn nhau ở chỗ PK =)), ngon sang P8 mà cắm , tốn TM lắm =)

11. Sau 3 ngày p4 có mà còn po, chả cắm p8 thì cắm ở đâu.

12. P.O có thể hết
    Chuột có thể mòn
    những tâm huyết với DV,Bc P4 sẽ ko đổi

13. thời gian vào sv 4 mua được bằng bạc khoá mà

14. chỉ mua với những acc sắp bị xóa bạc khóa cho ae đỡ tiếc thôi nhé :)

15. cái này thì lợi người lợi ta thôi . ad cũng qtam đến a e sau khi hết PO thôi mà

16. Cuộc sống đâu có công bằng. sao cái gì cũng muốn lợi ích về mình :"> thế người ta gọi là ích kỷ . ai có P,o thi di p4 còn ko thì bon chen p8. thế mà cũng phải lập toppic ra à :))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi