Sự thật về autokill

Thảo luận trong 'Quán nghỉ' bắt đầu bởi ViperMUHN, 1/11/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. hoakytuyen

hoakytuyen Hiệp Sĩ

là lay lắt =)) ...còn ai chơi MU này đâu, vào thấy "lay lắt" vài 3 người chơi :-j mấy thằng bạn vừa bán acc rồi, mềnh bỏ nốt...jải thể nào =D>

2. AnhVanYeu

AnhVanYeu <font color=Magenta><b>(^_^)_Gia_Đình_(^_^)</b></f

#-o :-w

Last edited: 2/11/09
  3. =)).... mấy con vịt =)) =))ghen ăn tức ở =)).... =)) =)).

4. ThaiTuMU

ThaiTuMU <font color=Olive>Invisible</font>

Nếu Viper mà viết đc phần mềm này thật sự thì tôi vote 1 phiếu cho tài năng của bác!

5. Cũng Pro. Có thể Vipper ko viết đc cái phần mềm này, nhưng công nhận hắn giỏi

6. Tiến gà nói nghe hay quá :D. Hôm nào đế chế ko kưng :D! Anh mới luyện lại đấy gà ơi hihi!

7. nếu có thật thì ***
    làm được cái hack bạc tao alo mua bản quyền của mày liền =))
    *** thằng phá hoại

8. Công nhận là Vipper pro thật nhưng chỉ nó mới pro thôi còn những thằng khác chỉ là câm nó đồn thôi mang tiếng ATK mà đua gui có ăn được giải cá nhân của gui phonhon đâu chứ pho nhon có ai ATK đâu

9. Sh0w

Sh0w Tân Thủ

viết kái éo mẹ gì
    mày tuổi gì mà viết nó. Lấy đâu trên mạng rồi sửa lại thôi
    Thằng vipper này từng hack đồ rất nhiều người.

con dog ojaja123 chuyên xun xoe nịnh hót =))

10. Sh0w

Sh0w Tân Thủ

=)) đúng là 1 con ch0' đọc bài đầu tưởng nó hối cải, ai ngờ củng chỉ là 1 thằng ranh hay cay cú =))

11. ojaja123

ojaja123 <font color=green>_zUnLuv_</font>

con cún nào vào sủa um cả lên :)) ngon lấy nick thật ra mà chửi đừng có làm cái trò đấy

12. Sh0w

Sh0w Tân Thủ

con me. mày nick này là nick thật của tao.
    Đừng khích tao. Hay để tao gọi cho má mày, dạy giỗ lại thằng con chuyên đi ăn kắm nhé!

13. DiệuAnh

DiệuAnh <font color=green>(¯`°.¤.•LUV•.¤.*`¯)</font>

Show nào nữa đây giả hay thật vậy :-"

14. =LEO=

=LEO= Guest

Source autokill nước ngoài nó share đầy . quan trọng là có qua được GG với checksum ko.

Có lẽ chủ topic chưa uống thuốc, và mắc chứng bệnh tự sướng mong các bạn thông cảm. =P~

+Ai bảo SS4 là ko autokill được thế ;))

Last edited by a moderator: 4/11/09
  15. ojaja123

kêu phụ huy tao ra để vã vào cái mồm thối của mài ah :)) hài thế con zai mày nói ra chỉ để người ta cười vào mặt mày thôi đồ vô học ah nói cái gì ra tao cũng tháy mày là 1 thằng thiếu văn hóa trầm trọng rùi :))

16. [​IMG]
    sak :)) cái hình này kiếm đâu ra thée

17. ojaja123

cái hình ** chim én thật :))

18. tôi hoàn toàn tán thành với quan điểm này của Hi. Trong cuộc sống chuyện tự lăng xê mình thì không còn là chuyện hiếm có tuy nhiên có một điều ở môi trường,lĩnh vực nào? và công việc gì?và thự sự có phải chính con người mình làm được ra sản phẩm đó không hay lại là một sự sao chép ăn cắp chất xám của người khác để rồi lăng xê cho mình? nếu bạn thực sự có trình độ tri thức như vậy tôi tin rằng bạn đủ khả năng nhận thức việc bạn nên hay không nên ,giữa cái được và cái mất khi viết những bản hack này mà không phải chỉ vì một lý do la buồn. Người viết bài này hy vọng bạn không rơi vào tình trạng "hữu danh vô thực".

19. _SadEye_

_SadEye_ <b><font color=blue>NgườiConTrởLại</font></b>

Có lẽ nên close cái topic này vào thôi

20. Bạn nhận được giải thưởng trong sự gian lận thế mà bạn cũng tự hào à? nếu là người chân chính hãy để lưong tâm của chính mình phán xét và cho điểm chứ đừng đi oán trách người khác.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi