Sự thật về autokill

Thảo luận trong 'Quán nghỉ' bắt đầu bởi ViperMUHN, 1/11/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. ý kiến này rất logic với vấn đề. VP thật mâu thuẫn phải không bạn?:))

2. _SadEye_

_SadEye_ <b><font color=blue>NgườiConTrởLại</font></b>

Bác già nhà em sao mà nói hay ghê :D :D

3. pác già nói hay quá tán thành.hack giờ của Nước Ngoìa nhiều về Share lại thành của ta liền ;)) nhưng mong rằng lên dùng trí óc của mình giúp ích cho game chứ đùng phá hoại nó như vậy.còn cay cú vì adm xoa điểm đua g "của tôi" thành 0 sao cậu không nghĩ đến cảnh bọn tôi bỏ cả buổi từ 9h sáng đến 9h tối để Dual thắng trong tự sức mình mới là điều tự hào :">
    ATK lên bị xóa bỏ cho dù là nhặt đồ hay zen đi chăng nữa tự thân vận động chơi game mới hay wen ỷ lại là k tốt ;))
    ADM phát thưởng đi không thành viên trong G thắc mắc nhiều quá cứ hỏi suốt
    đính chính bán acc nhưng vẫn phải quan tâm đến anh em

Last edited: 4/11/09
  4. Ôi chào ,vẻ vời những thứ vớ vẫn ,chẳng qua đây chỉ là một hình thức câu exp kiểu mới =)),nào là sự thật autokill ,rồi bàn luận về auto , đó chỉ là hình thức cau exp

5. Master

Master Thần King

Hình như cậu ko biết là: Hiện nay diễn đàn này ko có EXP thì phải.

Last edited: 4/11/09
  6. Viper MU vao ma Đọc

nếu ông làm dc như thế thì chắc chắn là MUFPT nó sẽ mời Ông về làm cho nó , vì sao ông bik ko vì ông đi phá hoại các loại MU khác để nó dc độc quyền , còn ông làm ji đi chăng nữa thì đã là 1 con người thì phải có 1 cái đầu và có 1 trái Tim , chứ đừng có tự lăng xê cho mình thành 1 ngôi (*) còn ông mà giỏi thế thì cả nhà ông dc nhờ vì ông cứ ngồi 1 chỗ mà kiếm ra tiền nuôi cả nhà chứ ko thừa thời gian mà lên đây tự tâng bốc mình như thế hài **
    nếu mà đã là 1 lập trình viên giỏi chắc ông cũng éo lên mà phá cái MU lẬu này của Thằng Mặt Rỗ đâu :))

7. Chẳng qua chủ pic cũng là 1 thằng hữu danh vô thực đi theo sau là 1 đoàn a dua a @ ăn theo bám đít mà chẳng biết mình đang mãi võ mồm để đc cái gì. Tự cho mình là tài giỏi hơn người thì sao không làm ở các game online # có khả năng kiếm đc nhiều tiền hơn đi cái Mờ U này bây h đáng giá bao nhiêu mà cứ xông vào đây kiếm ăn. Hay là chưa đủ tài, nếu chưa đủ tài thì đừng có gáy. Mày giỏi hơn tao và hơn nhiều người thật đấy nhưng kể ra cũng chỉ để người ta phỉ nhổ vào mày mà thôi . Nếu kòn chút trí khôn nào thì tốt nhất nên câm + kút đi cho đỡ gây hài...

8. VITIEUBAO

VITIEUBAO Cư Dân

V+K+L các thí chủ.............................

9. Linh

Linh Hiệp Sĩ

Hậu quả của autokill cách đây 1 năm cho đến bây giờ đã làm muhn thế này đây ...

10. =LEO=

=LEO= Guest

Topic càng lúc càng nhãm . ;))

11. TuMeo

TuMeo Cư Dân

Ê vip nếu online pm yahoo anh nhờ tí =.=!

Hôm qua post auto kill bị delete bài rồi :(

12. TuMeo89 đây , chính là bác Sơn :))
    thằng Mèo nó tặng acc, chú phá nhiện tình vào nhé tèo :))
    anh toàn cầy lên 300 là auto có mặt trong game chỉ 10 phút có sv ko? cũng ko quan trọng, quan trong 10 phút có game =))

13. Chết kụ thằng Mèo đi,ai bảo tuyên truyền hack =)) .

anhk0nhuthe thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi