Góp ý Sửa đổi luật đăng ký kết hôn

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi GamethuQN, 10/7/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. tình hình là bây giờ số lượng người cao tuổi ế vợ nhiều quá ( rs >2k)
    nên mong @fantasymc xem có hướng mới nào tạo điều kiện cho nv >2k có đc số poi VC chứ giờ 2k mà cưới 2k thì lâu đủ 20k vc lắm.
    nếu có lấy thì cũng tầm 1k5 thì 500 lần cũng không thể max 20k đc ( mà tốn lắm :) )

piazozipyadhannaS đã thích.
  2. 2k thì rf nó về 500 là lại có vợ đẹp ngày.

3. Relife rồi lấy vợ. Chứ rs 2k cưới vợ kiểu gì? Ngày rs 1 lần mà

4. có nên ra 1 chính sách cho hàng cao tuổi ko nhỉ
    ý kiến hay

GamethuQN thích bài này.
  5. Mr.Nôbita

Mr.Nôbita ☆Cho đi là còn mãi☆

cưới 1500 lần => lên 2000 lần rồi lại mua đồ ADMIN 1 món khoảng 200 lần=> cầy lên 2000 chắc là đucợ

wasesviphoahong110 đã thích.
  6. hàng 2k phần lớn đều chờ PHTS để đổi chủng tộc,nói như thớt thì sao ko kêu Fan fix cho cái kiểu đổi chủng tộc mà ko mất pint vc đi :))

TruongSo thích bài này.
  7. giải pháp tốt nhất là relife rồi lấy vợ, được voi đòi tiên quá, 2k mà có vợ đẹp chắc nhà nhà cày MG lên 2k quá :D

8. già rồi làm ăn đc gì nữa thôi hồi sinh đi>> 2k mà cac thím đòi cây them vc nua thi khung cang them khủng à

9. Bạn có thể relai về 500 rồi cưới vợ , lại được thêm pon dư + lai thêm đc vợ có phải ngon không ?
    Còn 2k nó cũng như một lão già tầm trung rồi người thì vợ con đầy đủ , người thì không có vợ vì nghèo , người thì vỗ sinh không lấy vợ vv... , lên chỉ còn cách là relai thôi bạn !

10. Bác sử dụng rl cho hàng khủng cũng đc. Về 500 rồi cưới vk. Rl hàng khủng nếu chuyển chủng tộc cũng bj mất point vk. Cái đó nếu ad sửa thành nếu chuyển khác giới mới mất point thì đẹp wa. Vd : soul chuyển dk ko mất point vc y^^.

11. giờ rilai 2k vs 20k dư rồi thì đc thêm bao nhiêu poi nhỉ.

12. già rồi làm ăn đc gì nữa đâu mà bày đặt cưới vợ. sinh con... an phận thủ thường an nhàn lúc tuổi già đi thím

Bố Câu Chó thích bài này.
  13. yadhannaS

yadhannaS Niềm Tin

3. Điều kiện tham gia chương trình : bất cứ nhân vật nào đã reset ít nhất 1 lần của MU HN SS8. Số lần rs của vợ và chồng chênh lệch không quá 500. Tuân thủ chế độ 1 vợ 1 chồng
    Kính đề nghị Hội đồng Mu mà đứng đầu là Bác fan nghiên cứu ý kiến thay đổi điểm 2 điều 3 trong Luật kết hôn, vì hiện tại rất nhiều nhân vật GIÀ đặc biệt là hàng rs 2k muốn lấy vợ nhưng luật không cho phép, việc Relife về 500 lần không phải ai cũng muốn, 1 phần không đủ sức để cày lại 1 lúc cả 2 acc, 1 phần vì anh em muốn ở lại bảng top để báo danh mỗi ngày.
    Vì vậy ý kiến đóng góp là bỏ giới hạn số lần chênh lệch hoặc tăng khoảng cách chênh lệch lên mức cao nhất có thể. Nếu được mình tin anh em sẽ kết hôn và li dị thoải mái hơn, tự do tìm kiếm và thay đổi bạn đời nhiều hơn. Rất mong ý kiến được quan tâm và anh em ủng hộ để Fan nghiên cứu.
    Kính bút @};-

L3n0v0, piazozipGamethuQN đã thích.
  14. Nếu 1 ông lão 90 tuổi bất cứ lúc nào cũng có thể cưới 1 cô gái trẻ đẹp 18 tuổi thì góp ý của bạn sẽ dễ đc tán thành hơn :)

yadhannaS thích bài này.
  15. yadhannaS

yadhannaS Niềm Tin

Luật không cấm mà, có điều ông lão có cưới hay không thôi :D

16. Ko có Pháp luật nào cấm cả, chỉ có luật đời ko cho phép :)

yadhannaS thích bài này.
  17. đừng có làm điều bò nhai lại

18. yadhannaS

yadhannaS Niềm Tin

Vấn đề này ở đâu đó đã có anh em phản ánh nhưng không chính thức nên topic mình lập với Danh mục là Góp ý, anh em nếu có ý kiến đồng tình hoặc không thì xin mời cho ý kiến góp ý, cũng là để fan để ý đến. Chứ không nhằm câu xzen, nếu ai không quan tâm thì thôi xin đừng spam.

19. giờ nhiều ông già vẫn lấy đc vợ, A Fan xem xét trường hợp trên ^^

yadhannaS thích bài này.
  20. Cũng úp 1 phiếu cho bạn mình xin vấn đề này rùi nhưng ko đc :D

yadhannaS thích bài này.
  21. chuẩn
    mong @fantasaymc nghiên kíu sửa đổi. bạn này nói chuẩn đấy

yadhannaS thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi