Thắc mắc Sao IP lại hết hạn ?

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi mafja908, 4/7/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. mafja908

mafja908 Cư Dân

Tình hình là mình đã đang ký tực cập nhập IP ma sao vao chợ ảoh ay ngân hàng thì thông báo IP hết hạn cầnc ập nhập trong khi chi chơi co 1 máy tính ở nhà T.T Tình trạng này diễn ra được mấy bữa rùi mong GT xem xét
    Tên tài khoản mình là : mafja908

2. :)) ip cấp 2 và key nhé

3. chắc lai ghost máy đúng không. tôi cũng bị thế. Tôi dùng bản ghost TonVu sau khi reset lai moden nó không cập nhật ip cho ma phải đăng ký ip mới .

4. mafja908

mafja908 Cư Dân

Mình đang ký IP 2 voi key rui` mà nhưng vẫn bị @@

5. có máy bị nhưng đa số máy đều cập nhật IP bình thường, chắc là do lỗi ở máy thôi =))

6. đơn giản thôi mà mang máy ra quán đồng nát,rùi vào quán sắm máy tính mới về OZZE ngay

7. theo mình thì không phải do máy đâu, vì ACC tớ huỷ ip rồi nhưng vào Web vẫn không được nhưng vào game thì vẫn chơi bình thường . Làm gì có lỗi ở máy tính nào như vậy. Vì khi huỷ ip xong vào Web bất kỳ máy nào cũng được hết mà . :( :( :(

8. hủy IP xong thì mặc dù vào game vẫn đc, nhưng ở web vẫn bị khóa IP, phải cập nhật IP thì mới sử dụng đc web =)) =))

9. thế chắc mới ra cái chương trình đó. Vài tháng trước đây huỷ ip xong vào web luớt chợ ảo ngon lành mà

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi