8 về game Sao phải mệt mỏi về cày rs thế nhỉ? Vèo cái đã max rs rồi này!

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi MTR01, 23/11/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. mấy anh em k có bãi thì tâgm 2>3h sét 1 lần anh à :D

2. k2 dông như kiến, người ta 10 phút mã còn mình huy hiệu hoả và gấu chó mà hơn 2 tiếng rưỡi mới max . Gato quá bác MTR , mà MTR nghia là gì thế , dịch mãi không ra .
    Có phải là " Mày tiêu rồi " khhông @MTR01

3. MTR=MẤT TỜ RIM =)). CÁCH TỐP 10 LẦN. NGÀY 4 LẦN 40 BẠC 1EM.4 EM 160 BẠC. TỔNG ĐỂ KỊP TỐP LÀ 400 BẠC.29 ĐUA TIẾP. CÁCH TỐP LẠI LÀ 14 15 LẦN. CHI PHÍ CHO THÁNG NÀY ĐỂ KỊP TỐP LÀ HƠN 100K =)). CHƠI THÔI. NHƯNG CÁI VỤ MT THÌ THUA RỒI

4. exp sau khi đã rs 10 lần đuổi top, tức là giảm 60% exp ^ _ ^ GameThuVN(11_23-13_48-0000).jpg

5. EXP khiếp quá . bạn ơi cho mình hỏi , có phải nạp 1 tr card vào game thì đc phần thưởng là tăng exp 30 % vĩnh viễn đuúng không ?

6. alexnguyen

alexnguyen Trung Gian Vương Quyền

ko có vĩnh viễn đâu cậu, 30 ngày thôi nhé ^ _ ^

IDontKnow thích bài này.
  7. vậy ah bạn, ngoài ra còn phần thưởng gì khác không, bạn show mình xem cái hình QLACC có cái đó đc không, sao mình tìm trong QLACC không thấy . Thánkx

8. MTR01 phát biểu câu này, cũng như BillGate nó phát biểu "sao kiếm tiền vất vả thế nhỉ, chỉ cần 2 năm ra 1 bản windows + office" là được =))

9. alexnguyen

Ngoài ra ko có thưởng gì khác. 1m chỉ để 30%, có đáng ko?

10. thứ nhất bác toàn train bãi vip , cả sever được mấy người như bác.
    thứ 2 hôm nay x3 exp. sáng h bác làm 7 lần mất tầm 6h thì ngày bt cũng mất hơn nữa ngày rồi :))

11. sao ít thế,mình train k4 exp max là 27 triệu cơ, tưởng máp vua phải ngon hơn chứ

12. alexnguyen

Đấy là cậu ko biết sắp xếp công việc khoa học. Cậu cầm cái điện thoại, đặt chuông báo 45-50 phút 1 lần, mỗi lần chuông báo ra ngồi máy tíck tích chuột 10s rs, xong việc, lại đi làm việc khác. Nhẹ nhàng mà đơn giản, cần gì cả ngày như cậu nói :))

13. gần được 4 lần rs rồi, 22h thì hơi nhiều :D

14. Bác nói quá, mình cũng đồ +0, cũng gấu, HH hỏa 20@exp thôi mà chỉ có 45p/1 lần rs. Ks bãi gần vip K2 luôn ấy, mà đông kinh, tính ra hơn 5 team là ít ấy

15. Rs thì lẹ lắm mỗi cái MT giờ khá phê, mà thôi đi cắm ache đã :))

16. Có mem G nói mua cái bùa gì rơi 50% item đấy, dễ ra hơn. Chú ấy làm được 5 cuốn rồi :D

17. Bùa ấy em xài 2 tuần rơi đc 1 lô sách +15, hôm qua hết bùa cắm chơi đc 1 mảnh vỡ linh thạch. 50% của 0.01% cũng bé quá ko có đủ tác dụng

18. Số nhọ. Chú OneLife khoe tới 5q mà :D

19. Cũng đã max RS 6 char từ 10h sáng. MT cũng đã 145 ... Không bùa MT và cũng không ở MV nè . Chỉ có gấu trúc vì mua cả tháng để cày RS hàng ngày thôi

20. chả bù cho mấy thánh hôm qua tranh thủ cầy bục mạng

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi