Góp ý Soul spam Teleport trong CC

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi RavenCruze, 12/9/18.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Đành là mỗi tộc 1 vẻ, 1 bộ skill riêng cơ mà tộc Soul thủ đã cao truyền thống, kể cả DK có khắc chế thì ngang cơ chọc 1-2 cái cũng không thể nào nằm được.

Vào trong CC nó đã đeo MNN rồi còn spam Teleport ạ. Làm mấy ae đi CC mất cả vui.

Mong fan fix lại skill này cho nó quả cooldown 5-10s 1 lần là đẹp.

Hoặc không thì cấm skill đó trong CC luôn cũng được :))

2. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Sao ko nghĩ là nếu bạn chơi dw ng khác ý kiến thế vs bạn thì sao ?. Và sao bạn ko chơi dw để đy cc ?. Vẫn có cách làm cho dw bị delay 2>3s tele nhá. Chịu khó tìm hiểu đy thay vì muốn nv mình chơi bá đạo.

3. Mỗi class lợi một vẻ bác thớt chơi thế thì tự tạo sever mà chơi :))

tungkute thích bài này.
  4. đầu tư rồng chiến+ nhẫn SSK là ăn dc thôi^^

5. muốn cc không bị soul tele thì sắm bộ ring ssk + vk ssk nhé. :">:">:"> còn không bạn sang soul mà đi cc

zViTieuBaoDucLinh đã thích.
  6. tại dame bạn bé thôi :D

7. Cho suol nhiều máu như Dk damg to như DL Sum RF delay 10 s cho công bằng :)) xem suol có ăn vã mấy con khác không ! Thủ trâu damg to máu nhiều delay tele 10 20 s cungz đc

8. Trẻ trâu lập top :))

9. Tele là đặc sản DW rồi.

dlcuongoro thích bài này.
  10. thằng chủ topic này hâm mẹ rồi, mỗi tộc nó có lợi riêng, *** ăn được là cứ muốn bênh vực cho class mình đang chơi.

11. bo02601

bo02601 »»£µ¬ƒ…»»ßøØ™

Vote Fan xóa Tele của DW ;))

12. Dl vào cc mà vẫn đeo đc ngựa nhỉ,trong khi các chủng tộc khác không đeo đc soi

13. dw còn mỗi tuyệt chiêu này để phòng thân cũng fix thì phế rồi.

mrdoan189 thích bài này.
  14. Chuẩn like
    DL cưỡi ngựa vào CC, DL cưỡi ngựa chạy nhanh vl, đuổi theo không kịp.
    Nhưng mà tóm lại là mỗi chủng tộc có lợi thế riêng, chơi tộc nào thì phải theo tộc đấy thôi. :)):))

LeQuyet987 thích bài này.
  15. nên thế các vị chơi đổi chủng tộc liên tục . suy ra cùng do mình k có tiền đầu tư thôi. chứ có tiền đầu tư mình nghĩ chủng tộc nào cũng bá. :D

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi