SS8 giờ k log đc 2 acc

Thảo luận trong 'Tin học' bắt đầu bởi [HOT]Lệ Rơi, 28/8/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. SS6 ngày xưa log 2 acc ngon lành.bây giờ log 2 acc kích chuột vào acc kia thì acc bên cạnh như là phim quay chậm kích vào acc đang giật bị quay chậm thì acc đó lại bình thường và acc kia lại bị như thế,hiệu ứng hình ảnh quá sáng , lóa dễ bị mỏi mắt nhất là lên icarut thì thôi rồi.Quái quá khỏe,thần mã mất tiết như bị thủng ruột.Tân thủ đỏ sẽ đi về đâu khi k ai kéo khi quái quá khỏe,lên Islan nv 300 lần chỉ 2 phát vả về làng.giờ k biết đâu là sv cày skill đâu là sv pk(ví dụ như ica sv1 đông vui kéo lv là thế giờ trở thành map cho các thánh cày skill.Theo em cứ để sv1 pk đc các map như xưa.Em thấy ổn mỗi cái arena k pk đc sẽ hạn chế đội ngũ hùng hậu chắm sóc tm cr.Ấn M để move chuyển map kéo bao nhiêu lần chuột mới xuống đc ica thế này rất bất tiện.Từ thời 9.7 -1.0-..ss6 Lorencia là một quảng trường cũng là nơi buôn bán trao đổi thế mà giờ k còn 1 bóng người.Còn chế độ kẹp chuột bác Fan nên để F7 F8 F9 như cũ(vì ae quen tay kẹp chuột giờ tự nhiên nhảy sang phím Home End rất bất tiện mà phải ấn 3 lần thì mới quay chuột theo em cái này để như cũ)
    Cái mới ra đời là sự kế thừa của cái cũ nhưng BTC thay đổi nhiều quá thế này ae thất vọng nhiều hơn lúc kỳ vọng khi ở ss6.Hay là trở về ss6 thì thích hơn nhiều

2. mình cũng bị như vậy này nếu 1 đứng im thì ks nhwung cứ dùng skill là bị. H chuyển hết xuống loren market hết r nhé. Thêm 1 cái nữa là khoá chuột r mà nó vẫn tự chạy như điên @@

3. Mình thấy bình thường mà, trước lock 2acc quạt chíp kêu to giờ thấy nhỏ hơn:D

4. lo 3 acc vẫn thấy bình thường

5. bản ss6 chơi khoảng 2 acc là ko vào dc web bản mini ss8 acc vào web ầm ầm =))
    giơ mà ko có việ gì toàn đóng 4 acc cũng chả giât như 3 acc bản ss6

6. zz Cứ chê cứ chán, SS6 t thấy lag như gì up ss8 máy t chơi mượt hơn thấy rõ, log 2 acc có bị gì đâu ????
    SS8 thấy kẹp chuột thích hơn SS6 . Bấm F7 F8 F9 cứ làm mất kênh Guild ,Gens. Giờ chuyển qua nút Home End thấy tiện hơn nhiều
    Soul t rs 2xx lần mặc ex + tý sk vào k3 đánh bình thường quái đánh cao lắm 1 giọt

chỉ thấy đúng là giờ trade phải về Loren Market thấy hơi nản, Chợ MU muôn thuở là Lorencia thấy hay hơn

SS8 thích phết mà các bác chứ chê lên chê xuống

7. zenyhero

zenyhero Guest

em chơi DCom mạng mà khoẻ vẫn 2 acc dc mà

8. vaâẫn 2 acc binh thuong

9. hay do máy em bị làm sao

10. MU ss8 bản này nặng hơn ss6, nâng máy lên đi bạn.

11. MU nâng cấp thì ta lên đời máy tính =))

12. Vẫn log 2 acc bềnh thường như cân đường and hộp sữa Ông Thọ, có giật hay lag đâu.

13. Có nhất thiết phải úp cả ảnh lên không anh :-?

14. khoá chuột mà vẫn chạy là do ấn H

15. tôi cũng bị lác hay do tải bản dự phòng của phần rút gon nhỉ .cho hoir ai ko bị lác thì bank tải bản nào vậy.lap top toi coi5 ram 2g cac hình 1g o cung 500g cạc hinh itel

16. Cho chủ thớt thèm thuồng :D

17. ss8 có cái bảng sk la nản thôi, 400 mà + k thấm vào đâu, + phụ trợ và tấn công chưa hết đc thì đã k còn điểm + vào thủ rồi, chợ về loren - mk tập chung vậy k hay, thanh noria k còn

18. bác tải bản cài đặt nào vậy

19. Không nói :P

20. :)) vl tống vào mồm .có nói ko ;)).ông họ ki tên là bo đúng ko

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi