Góp ý Ss8 những con số đáng báo động

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi CanYouFeel, 27/4/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. xl a FAN
    có thể viết nhầm tốp
    n a có thể có câu trả lời chính thức cho ae HM đc k ạ
    sin chân thành cảm ơn

2. acc bây giờ cứ phải là đồ khủng . poi thì nhàng nhàng tầm 100-130k poi là phang nhau tốt ,

3. Bác viết dài vl em đọc mỗt đoạn đầu nhưng cũng thấy đúng

4. ef bạn còn chưa dc 400 skill cơ mà :))

5. Tương quan giữa QB và DL: đó là do chương trình sinh - khắc. Tuy nhiên QB với DL hơi quá đáng, tôi sẽ có sự điều chỉnh một chút trong lần bảo trì tới. Mặc dù vậy, thay vì việc kêu ca DL hơn QB 50k point mà vẫn bị giết chết, sao bạn không nói với việc DL kém 50k nhưng vẫn đấm elf, sum, mg, soul chết như rạ. Phải chăng bạn cho rằng acc DL giá cao nên phải làm trùm ?
    Cám ơn fan đã trả lời các thắc mắc của phần lớn ae trong đó có tôi. Bản thân tôi chơi DL nhưng ko có nghĩa tôi kêu gọi fix làm sao để DL làm trùm bởi đó là suy nghĩ ích kỉ và hết sức trẻ con.và tôi cũng biết để một xh mu bền vững ko có chủng nào đc phép là số 1, cái này mạnh lên hẳn nhiên bởi cái khác yếu đi nhưng như fan nói ở trên hình như ko sát so với thực tế.
    Thứ nhất. Dl hơn sum 50k point mà ngang đồ pk là ko có cửa. Pc tự chết trc khi làm j đó. Ngang point cũng còn hơi mệt.
    So với efl thì càng ko. Dl ko có pdsk efl hơn point xiên chết bất cứ lúc nào.
    Càng ko thể so với soul bởi nếu ngang point ngang đồ chỉ có thể là nhìn nhau mà cười chứ ko nói kém 50k point. Còn mg nếu hơn 50k bem khéo may ra chết chứ cũng ko dễ như đấm chết ngả rạ.
    Như trên đã nói tôi ko so sánh giữa các chủng tộc. Tôi chỉ thắc mắc các vấn đề tương sinh tương khắc nó quá lớn giữa qb và dl. Đã đc fan trả lời tôi xin cám ơn. Tất cả vì một muhn thịnh vượng. Xin hết

s2phuongdi thích bài này.
  6. Bài này rất đúng
    DL và Ef bị fix nhiều
    tớ thú nhận là chơi ef và DL
    đồng thời chơi cả suol
    Về Train
    tớ bỏ muhn đến nay đc 3 năm mới quay lại đc 1 2 tháng nay
    mà thấy muhn cấc bãi train arena thực sự ko còn đông như trước nữa
    mong a fan xem lại cho ae yên tâm chơi hơn
    ae ban bè em bỏ game này hết
    còn 1 mình em cô độc vận tâm huyết với nó

7. Thực ra DL ko bị fix. Chỉ là tương khắc quá lớn giữa QB vs DL thôi. Ngược lại DK lại ko có sự tương khắc với dl. Lại có thêm RC với MNN nên DL yếu là thế

tombaby27 thích bài này.
  8. Nói chung là chơi cho vui thôi ............. không ham hố gì pk nữa, vì .... nhiều lý do ...

9. cái này phải dựa vào polime Bác Hồ

10. Công nhận với cậu là arena h vắng hơn hôi ss6. Còn Dl thì ko phêa bằng qb đếm thử xem đc mấy ng. Nếu bạn nói vậy thì dl sang qb hết rồi.

CanYouFeel thích bài này.
  11. Thì tôi vẫn nói qb h là hàng hiếm mà. Kể đc vài cái tên. Qb ngoài ăn đc dl thì nói chung cũng là phế. :)

12. 10 điểm cho câu trả lời hay.tui choi từ hồi mu hà nội mới ra.bây giờ vẫn thấy vui

13. .haizz ảena nhu hoi ss3 ss6 thi dau co kho .a e tan thu con co cho ma cay .gio arena la danh cho cao pro .quy o arena thi trau bo .a e tan thu ben nua ngay chet 1 con .toi tu lau ko len arena nua roi .

14. anh fan lên sem cái tương sinh tương khắc của DL và DK tại sao DL khắc dk mà bọn dk nó xiên dl nằm như nhái kể cả mặc đồ full pen sk có GM nưa. trong khi đó dl bém dk thì DL lại nằm chứ ko phải là dk. mà QB đấm dl cãi đã tèo=))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi