Suy Nghĩ Riêng về Autokill !!!!!!!!!

Thảo luận trong 'Quán nghỉ' bắt đầu bởi LuckyStar, 1/11/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Về vấn đề Autokill thời gian vừa qua đã xuất hiện và cũng xuất hiện bên cạnh nó nhiều ý kiến trái ngược nhau trong quan niệm cũng như xảy ra rất nhiều biến cố chỉ vì autokill.
    Mình cũng là 1 game thủ nên cũng muốn có đôi lời nói về vấn đề này cùng anh em.
    Nói tóm lại là không nên để tồn tại autokill......việc này dĩ nhiên trách nhiệm và khả năng nằm trong tay của addmin mà thôi.
    Còn về vấn đề có lợi hay có hại của autokill thì không cần bàn luận sâu xa làm gì. Chỉ cần nhìn ở 1 góc độ đơn giản nhất, nhanh nhất thì cũng sẽ xuất hiện 1 tư tưởng là ko hay, ko công bằng đầu tiên rồi.
    Đã tham gia bất cứ 1 cuộc giao lưu nào mang tính chất cộng đồng thì ở đó điều quan trọng đầu tiên cần có là sự bình đẳng..... bất cứ ai cũng ko thể biện minh cho sự "chơi trội" của mình bằng lí do là vì có chung 1 niềm đam mê nhưng vì bận bịu công việc cuộc sống nên phải làm như vậy.
    Trong tất cả mọi lĩnh vực thì ai ai cũng phải sống và tuân thủ theo đúng quy luật của nó, nhất là trong trò chơi.
    Trong cuộc sống bây giờ thì ai ai cũng có rất nhiều công việc, nhưng bên cạnh những công việc mưu sinh bình thường đó thì ai cũng muốn theo đuổi trọn vẹn cho niềm đam mê riêng của mình. Vậy thì điều quan trọng nhất là tự bản thân mình phải biết điều tiết và sắp xếp thời gian cho thật hợp lý mà thôi.
    Cũng như có ông bạn nói đến vợ chồng Thông-Nhím ấy, hay vợ chồng NguyenBao. Tại sao vợ chồng đó dù bận rất nhiều công việc cuộc sống gia đình nhưng vẫn luôn ko thua kém anh em trong game, mà họ hoàn toàn ko có được đặc ân gì hoặc sử dụng những phương thức khác người gì cả.
    Vẫn biết dù là cuộc sống hay game thì ai ai cũng muốn có được sự vượt trội so với người khác nhưng ko vì thế mà bất chấp thăng tiến trái với quy luật. Chính vì thê nên trong game cũng vậy thôi....sống và chơi theo đúng quy luật, bình đẳng như mọi người cùng chơi thì cái kết quả mình sở hữu luôn xứng đáng với mình và trong mắt của mọi người chơi khác nhìn vào mình.
    Mình chỉ có đôi lời đóng góp về vấn đề autokill đang xảy ra thời gian gần đây như vậy thôi. Còn dĩ nhiên mỗi người 1 quan điểm, 1 suy nghĩ khác nhau, nhưng để mà nói 1 câu theo mình là đóng góp,xây dựng chung cho 1 cộng đồng MUHN tốt hơn, mạnh hơn, hoàn thiện và vui vẻ hơn thì điều cần và đủ ít nhất là sự bình đẳng.
    Dù chỉ là "chơi" thôi, nhưng rất cần phải có sự công bằng cho mọi người, bởi bất cứ ai cũng đều có những khoản đầu tư như nhau là tiền bạc và thời gian. (ko thể có chuyện 1 người bỏ vốn là 2 tiếng đồng hồ cũng chỉ đạt được kết quả bằng người bỏ vốn 20 phút được - đó là bất công nhận thấy rõ ràng nhất).

Rất mong Addmin sử lý giải quyết được thì giải quyết vấn đề này sớm giúp anh em
    Còn cũng mong ông bạn nào có khả năng dùng autokill thì cũng đừng tuyên truyền lan tỏa với các game thủ khác
    Chỉ mong sao trong các cuộc tranh tài như đua top hay đua guil .........được công bằng và có được sự đền đáp xứng đáng cho công sức của mỗi anh em game thủ bỏ ra......
    Tóm lại là không nên tồn tại những loại phần mềm làm ảnh hưởng và hủy hoại đi công sức thực sự của 1 người bỏ ra.......OKE !!!!!!!!!!

Last edited: 1/11/09
  2. temmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmm

3. nguoilun01

nguoilun01 <font color=magenta>_๑۩۞۩๑_Xuân Mai_๑۩۞۩๑_</font>

good !

4. ™0nly_King™

™0nly_King™ <font color=blue><b>_vườn ảo vọng_</b></font>

3 cái topic đầu box toàn là auto kill với auto kill
    não thiệt

5. sieumaquy1

sieumaquy1 Hiệp Sĩ

nói chung thàng nào auto ADmin giải quyết đê

6. Anh ý đã ko phát biểu thì thôi chứ đã phát biểu thì ....nuột :">

7. ông anh viết nhiều chữ quá.định vào đây chém tý mà nhiều chữ quá ko đọc nổi=))=))=))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi