Tài khoản bị khóa không rõ nguyên nhân

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi Wen little, 5/7/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Tối nay lúc 10h42. E đăng nhập vào tk: ztibun thì thông báo tài khoản bị khóa. E ra web xem thì thấy rất nhiều acc bị khóa giống em cùng 1 lỗi như trong hình. BQT kiểm tra giúp em là mem VQ, ko liên quan gì đến TL. Cũng k phải mem từ thần long sang. Tại sao tk của em lại bị khóa không rõ căn nguyên rõ ràng. Trong acc em vần còn khá nhiều tài sản giá trị. Giờ bị khóa 350 ngày thì khác nào đồng nghĩa e phải bỏ luôn acc đó. Các a kiểm tra giúp em với ạ.

@GangterMU @fantasymc @trungviet2k

2. Kèm theo đó là acc: Thuansmile là acc em mua từ chợ ảo về, không lừa đảo cũng không lấy của ai nay cũng bị khóa vì lý do: LỢI DỤNG LỖI BÁN ACC CHUYỂN TỪ TL. BQT có thể đưa ra lời giải đáp cụ thể giúp e đc ko ạ

3. Các tk bị khóa

Các file đính kèm:

4. Nếu là vì em mua acc chợ ảo bị khóa thì các anh có thể xem lại được không ạ. E bỏ tiền ra mua chứ ko hề biết acc nào acc nào từ thần long qua hay VQ cả: ((

5. up cho admin xem xét

Wen little thích bài này.
  6. admin làm vụ này ác quá

7. =)) nhất là cái point VC vẫn chưa thông báo sao mà dám rs đây

8. Đã gửi GT

depto0ngWen little đã thích.
  9. :-<:-<BQT ghé qua kiểm tra giúp em với ạ.

10. acc của tui nằm ở vị trí thứ 4 , ADM có thu phí > 300 bạc khi giao dịch thành công --> phí đen ? --> bạc TL + bạc VQ --> lạm phát ====> ĐÓNG BĂNG THỊ TRƯỜNG BẠC TẠM THỜI ???

11. ông gủi hộ tôi cái vụ ông sang vq ông hành hạ ae tôi chua ^^

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi