Góp ý Tài khoản bán bạc tại nước ngoài

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Dream2Club, 20/2/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. saivado1

saivado1 SuperMan

Bạn @anhkhanh1 thân mến!
    Bất cứ điều gì, sự việc gì, bất cứ hoàn cảnh nào trong game hay thực tế bạn cũng nên thông cảm và bình tĩnh một chút!
    Việc phục vụ dịch vụ cho rất nhiều người và tất cả đều cần đạt hiệu quả cao, vì quyền lợi chung trong đó có bao gồm quyền lợi riêng cá nhân một thành viên mà bạn.

Chúng ta hãy thực hiện cung cấp đầy đủ thông tin yêu cầu và chờ đợi Trung gian lần lượt phục vụ các giao dịch.
    Các bạn, Trung gian hay các thành viên trong BQT cũng là người trần mắt thịt nên cần làm việc và cũng cần có thời gian nghỉ ngơi các bạn hết sức thông cảm và chờ đợi nhé!

ConBuom, SH300iiDream2Club đã thích.
  2. Anh nói rất đúng người trung gian là làm dâu trăm họ. Mà anh @gamemuvp cung chỉ có 2 tay chứ chẳng phải 3 đầu 6 tay gì. Mọi thứ đều cần phải bình tĩnh. Ai chẳng muốn nhanh nhưng muốn nhanh phải từ từ. Nếu xảy ra sai sót ai đứng ra chịu thay hay chính bản thân trung gian phải chịu. Làm trung gian cũng đâu được bao nhiêu. Chỉ là người chơi game và vì anh em game thủ thì giúp đỡ thôi
    Cái này ko phải bênh ai cả vì em cũng chẳng biết trung gian là ai.

saivado1 thích bài này.
  3. SH300ii

SH300ii Sẽ Mãi Yêu Em Như Vậy

chờ đợi là bthg , do bạn đó chưa có khái niệm chờ đợi hay xếp hàng thôi

ví dụ như hqua tôi xếp hàng trên mạng để mua 1 đôi giày limited edition 3 tiếng và ko đến lượt mua , ngta bán hết đành phải ngậm ngùi tiếc nuối và hnay đôi giày đó đội giá lên gấp 5 lần 6 lần

gamemuvp thích bài này.
  4. gamemuvp

gamemuvp Trung Gian GamethuVN

Tóm lại là nên học cách nhẫn lại . Không phải cái gì cũng theo ý mình được !

cái này bạn phải tự khắc phục khó khăn thôi chứ các GD đa số dành cho anh em trong nước mà dky mấy cái tk nước ngoài phí duy trì tk cao + phí ck cao nên TG không thực hiện được .

Last edited by a moderator: 21/2/16
    Dream2Clubtimlainiemvui đã thích.
  5. :D nếu ngày ấy... trúng tuyển ok ngay. hiện hàn quốc và Japan mình đều có người thân đang làm việc tại đó. bạn có thể mua thẻ Gate cũng được mà, với tỉ giá bạc hiện nay, với phí chuyển tiền về việt nam thì nạp thẻ cũng không phải quá đắt lại còn được quà từ admin nữa

Dream2Club thích bài này.
  6. Cũng có cùng thắc mắc như ae,mình cũng đang ở bên nhật,cũng muốn đầu tư chơi nhưng khổ nỗi mỗi lần định chuyển tiền về,phải qua trung gian,hay tay 3.cũng có nhiều cái bất tiên.nhờ người nhà thì cái này hơi tế nhị như chủ top nói,visa,mc ko phải ai cũng có.

7. gamemuvp

gamemuvp Trung Gian GamethuVN

Các bạn ở nước ngoài tư vấn cho TG lên làm tk loại nào: papal, visa, master cad ....v...v... để các bạn thuận tiện chuyển tiền và chi phí rẻ nhất mình sẽ cố gắng làm để phục vụ tốt các ae có nhu cầu ở nước ngoài.

8. limited edition làm **** gì. gọi vn gửi cho đôi dép tổ ong sang mang cho bọn tây no thấy. hôm sau là Hot ngay. :D

9. bác nghiên cứu làm loại nào em làm theo, hiện giờ chưa làm loại nào cả

10. Em cũng muôn như chủ toppic ...nhieeuf lúc muốn mua bạc hay mua đồ .. mà gửi tiền về rồi nhờ ae đi chuyển tiền nó rườm rà quá..

11. Em cũng muôn như chủ toppic ...nhieeuf lúc muốn mua bạc hay mua đồ .. ở hàn q

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi