Góp ý TG vi phạm luật ( vượt quá hạn mức vẫn cố TG)

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi 1stMU, 28/3/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Kiểm tra toàn bộ nhật ký up bài GD là biết mà

2. tưởng ko bị soi top em mà bạn ấy vẫn lần ra cơ :D

3. Mình cũng Quý anh Nhiên về độ nhiệt tình và Quý cậu Thoả này, nhưng cũng ghét 1 số thằng.
    Kết nhất comment ở # 5.
    :)).

4. Thỉnh thoảng cũng để ý mấy cái này nhưng qua qua ko soi kỹ như top nhưng , sét cho cùng người ta cũng là tg vs già lõi đời rồi có kinh nghiêm nên ko no lắm
    Thường thường gd vs @DajCaQuang vs @thaison_bn9x thì yên cmn tâm vì biết nhà nó rồi, bùng ông đốt nhà =)) =)) =))
    P/s : Cá nhân mình thích Toàn baby hơn :D

5. Hình như có 1 lần @gamemuvp đăng ký thêm 20 triệu, nâng tổng số tài sản là 60 triệu rồi mà. Mình nhớ mang máng là trung gian 1 vụ gì đó đến tận >50 triệu nên ông ý mới phải đóng cọc thêm 20 triệu.

_[OnlyLove]_ thích bài này.
  6. toàn thành soi. @Thiên Thanh Hi và @ad vào cho câu trả lời chĩnh xác nhất đi

7. Phải nói chủ tốp Theo dõi ac thật. Cho làm công an kinh tế được

19viettri thích bài này.
  8. chuẩn rồi đấy.. nhưng k biết lên 60 hay 80

19viettri thích bài này.
  9. thaison_bn9x

thaison_bn9x Bắc Ninh

Làm ăn chân chính cũng khổ có thăng ăn không ăn hỏng 1m7 của anh nhiên chả bj trời đánh thánh vật nhỉ

10. khó cho cả 2
    tài sản mu rất nhiều cái trên 40m mà

11. Ở đời khổ lắm , nghèo thì nó ghét , rách thì nó khinh , thông minh thì nó tìm cách tiêu diệt , e ko nói ai hết nhé , e chỉ trích câu nói trog táo quân thôi ,còn ai đúng ai sai e chịu chết

12. Oh...vụ này vui rồi, không phải ai cũng làm đc như đ/c @1stMU >:D<

13. Nghèo thì nó ghét , rách thì nó khinh , trông xinh xinh thì nó tìm cách ...Quấy rối TD ...:">

14. Đời mà cậu

15. 1 dòng chữ nói lên tất cả :D - quả là Gia Cát Lượng, cơ mà cả 2 cùng làm thì cùng hưởng lợi và cùng có lỗi thế nên ko thể phán ai khôn lõi hơn :))

16. gamemuvp

gamemuvp Trung Gian GamethuVN

TP này mình sẽ không khoá nhưng mọi CM về sau sẽ xoá hết . Đợi @Thiên Thanh Hi vào làm việc .

LAOTATruongSo đã thích.
  17. Luật là luật
    Đã đề ra là phải tuân thủ
    Còn ai đúng ai sai thì cả hai và BQT sẽ làm rõ
    Cá nhân tôi đồng ý với hành động của a Thỏa
    Nếu như..là nếu như nhé. Quá hạn mức thật mà ko ai soi,tố cáo.thì cần gì luật và cần gì hạn mức trung gian
    Còn trường hợp a Thỏa nhầm lẫn tố cáo sai
    Cũng sẽ bị phạt

gamemuvp thích bài này.
  18. ngày trước thấy hạn mức 80m mà nhỉ chắc rút 1 nửa rồi ag
    mình cũng đoán là thể nào cũng sẽ có lúc hơn 40m/ ngày

19. Thiên Thanh Hi

Thiên Thanh Hi Ban Quản Trị

Tôi rất cảm ơn chủ top đã theo dõi và báo cáo lại khi thấy có vấn đề trong hoạt động của trung gian, rất cần những người chú ý như vậy để đảm bảo quyền lợi và sự an toàn cho anh em khi giao dịch.

Tôi đã tiếp nhận vấn đề này, tôi sẽ làm việc riêng với trung gian, sai phạm đến đâu xử lý đến đó. Chủ đề này được khoá tại đây.

Một lần nữa xin cảm ơn!

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi