Góp ý thế là lại qua 365 ngày của MUHN

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi ajuanbg, 17/2/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. theo ròng đời hối hả ngược suôi bon tren thì nay cũng đã qua đi 1 năm đầy vất vả cùng với vô vàn thay đổi có mặt đc và chưa đc nhưng cũng đã khép lại trong 1 năm qua
    xin chúc tất cả anh em game thủ 1 năm mới tràn đầy sức khỏe hanh phúc chúc tất cả anh em sang nắm mới luôn thành đạt trong mọi lĩnh vực ,
    Đặc biệt hơn nữa là chúc anh em năm mới xẽ hài lòng hơn với MUHN này nhiều hơn
    xin tạng biệt với nhưng gì đã qua
    tuy bên cạnh đó vẫn còn nhiều điều chưa đc nhưng sự góp mặt của anh em là liềm vinh hạnh cưc lớn của công đòng game thủ và qua đây cũng xin gửi lời chúc đến Fan cùng hội đồng quản trị cùng tất cả các cộng sự lời chúc lời chào đầu năm tốt đẹp nhất và hãy tiếp tục công hiến sức lực vì sự nghiệp còn rài

2. MU còn (RÀI) lắm :))

3. MU niềm dame trong tôi.

4. Sai chính tả nhiều wa'. Nhưng rất cám ơn những lời chúc tốt đẹp của bạn. MUHN sẽ còn tồn tại lâu dài. Mãi mãi 1 t/y nhé ae :))
    Happy new year!

5. quay trở lại MU rồi hả bạn. Chơi con gì đấy

6. Sai chính tả nhiều, đề nghị tra từ điển trước khi viết bài, để bài có chất lượng.

7. đọc mà thấy buồn cười, meep14. nhưng mà cũng có ý nghĩa nhỉ meep5

8. tình củm gứm đấy chứ

9. Nhanh nhỉ lại thêm 1 cái tết nữa!

10. em cũng chúc bác cùng toàn thể ae game thủ và Fan cùng hội đồng quản trị cùng tất cả các cộng sự năm mới niềm vui mới

saivado1 thích bài này.
  11. 1 năm trôi qua thiệt laˋ nhanh

12. Mới Chơi lại được có 7 tháng, cảm thấy 7 tháng trôi qua thiệt là nhanh :))

13. lại thêm 1 năm nữa của Muhn

14. Happy new year

15. tuy mình hay viết sai chính tả nhưng những gì mình muốn nói trắc các bạn cũng đã hiểu vậy xin cảm ơn anh em đã chia xẻ tâm tư của mình
    cũng xin thông báo mình mới quay lại muhn
    và nhân vật của mình lần này là dk
    vì mới chơi lại lên nv+ đồ còn cùi cùi
    đầu xuân năm mới xin toàn thẻ anh em nào có đồ mặc hoặc vũ khí của dk
    cho mình xin chút mặc diện tết cái cho đỡ lạnh nào

16. Happy New Year. Chúc các bác môt năm mới dồi dào sức khỏe, van sư như ý. :D=D>

17. đầu xuân năm mới xin gửi tới toàn thể Ban Quản trị cùng Fan + tất cả anh em gamethu
    có 365 ngày hạnh phúc
    52 tuần như ý
    12 tháng an vui
    8760 giờ thoải mái
    52600 phút may mắn
    cùng 1 năm an khang thịnh vượng phát tài phát lộc

Thanh.TungoOoPeCanDy đã thích.
  18. Happy New Year
    chúc anh em có bầu trời sức khỏe cùng biển cả tình yêu và đại dương hạnh phúc

19. like thôi chứ sao phải cmt nhỉ.=D>=D>=D>

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi