Thông báo Thử nghiệm tính năng cấm PK

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 24/3/16.

?

Bạn có đồng ý cấm PK khi không chính chủ ?

Poll closed 3/4/16.
  1. Đồng ý

83.6%
  2. Chính chủ phản đối

14.8%
  3. Cày thuê phản đối

1.7%
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. chắc lần này sẽ áp dụng cái luật này thì mấy bác mượn được acc chỉ vào nhặt zen thôi nhỉ. haha

2. Mít Tơ Hiển

Mít Tơ Hiển Chúa Tể

Có tới 82% ae diễn đàn đồng ý cmnr. Quả này Hiệp hỘi Mút thuE lại tàn

3. Không biết khi nào ADM áp dụng đây, thừa tiêu chuẩn rồi :)

nguoidep thích bài này.
  4. Hay thế 1 cơ số bạn đỡ to mồm. Trong đó có mình :))

5. Soi gương lại là mày đã "có học" chưa?

6. Chắc là hơn thằng mặt quắt tai dơi :D!

LinhBaByhotboyvan37 đã thích.
  7. Kiểu gì tao chả đẹp trai hơn cái loại thừa mỡ như mày. Nhìn như 1 con lợn nái =))

ZORO88DatSmile đã thích.
  8. như ý kiến của em là chính chủ hay không chính chủ pk đc hết.vì mu mà chỉ để cày cuốc k pk thì còn j là cái hay nữa.

9. =)) công nhận đẹp vãi đái, nhìn đã muốn mửa, đúng là thằng dân tộc đéo bằng cả con lợn.

LinhBaBy thích bài này.
  10. Thế mà có thằng ngày đếu nào cũng mò vào face của anh nhìn mà thèm nhỏ rớt nhỏ rãi ra muốn như anh đếu được đấy. Bố cái loại lợn nái thiếu iot =))

ZORO88 thích bài này.
  11. =)) chắc chú cứ ảo tưởng kiểu như nuôi chó phải xem mặt chó trước để chọn ấy, đứng so sánh mình với chó chứ vì nó là động vật hơn chú vài cấp đấy :D. Ảnh là có người đưa chứ a chả chơi face em ah!

LinhBaBy thích bài này.
  12. phải tnay thì mới k mượn acc đi PK rui ra vẻ ta đây.muốn chơi thi mua acc làm chính chủ cho PK tet.quyet định sáng suốt của bác Fan

13. bạn lịch sự vcl ra ý , bạn ko đớp vào đít mình thì mình cũng chả quan tâm đâu =)) , còn mình nói rõ lại là nếu mẹ bạn có nhu cầu thì mình sẽ cầy thuê cho mẹ bạn đêm 7 ngày 3 cho xứng đáng với đứa con culi cuả bà ý :)) còn mình có học với những người có học bạn ạ , loại culi đã ko biết thân biết phận lên mặt dậy đời thì phải chửi cho nó biết nó đang ở đâu , kiếp culi cầy thuê mà cứ ngỡ mình là OBAMA hay Kim Jong Un =))
    bạn xem lại phần con và phần người trong bạn xem nhé , chứ còn mình nghĩ cả cái MUHN này chả ai lên arena mà ko biết bạn sủa hay thế nào đâu =)) sủa từ đầu bờ đến cuối bãi , chắc bạn akay lắm , game để vui thôi , mình chơi game chứ đừng để game chơi mình , pk thua thì chạy , mà pk ko đc thì phá và cắn tm , chả sao cả . Nhưng có lẽ bạn nghĩ mình là Idol của cái game này , Pr bản thân và thể hiện cho những ai vào game và đọc đc tiếng Việt hiểu bạn vô học đến đâu , ko tự dưng người ta gọi bạn là Hải Cẩu , cũng chả phải ghen ghét gì đâu , tự soi lại gương và vấn lại bản thân thôi .
    thân ái và quyết thắng với bạn culi xứ người :)

14. Công nhận nói với bạn tốn nước bọt vãi, Mình nói rồi phải lịch sự nghe chưa :D. Mình thì mình biết là bạn cay cú, ghen tị với mình, trong game bạn chả là cục *** gì thậm chí còn chả dám lên arena, ngoài đời bạn cũng *** đủ tư cách đẻ so sánh với mình nên cay cú cũng là phải. Thằng nào bị game chơi thì thường cứ kêu người khác là bị game điều khiển, nghĩ cũng tội. Còn mình mình ko rảnh buoj để giúp mẹ bạn đc đâu :D, mình cũng nuôi 1 con sói alaska(giống sói lai thôi) bạn là chó ca thì nên có thêm 1 thằng em sói ca hay là mình tác hợp cho nó để bạn có em mà chơi đùa.
    Cống rãnh đòi sóng sánh với đại dương, idol anh ah mà cay cú cắn djt ngủi tờ rim của anh thế =)). Cứ cắn và liếm khi còn có thể thằng cu li cầy thuê bốc vác, ăn mỳ tôm lại tưởng là cao lương mỹ vị ah.
    Nhớ bảo mẹ chú anh ko rảnh nhé :D!
    Nhớ phải lịch sự nghe chưa! Ngoan thì cái gì cũng có (trong phạm vi mà một con chó có thể đòi hỏi thôi nhé!)

LinhBaBy thích bài này.
  15. A cứ để như cũ là đẹp nhất ;))

16. Đúng là culi bốc bác , giờ mình cũng làm công chức quèn ở Việt Nam! Thôi chứ chả giàu sang như mấy anh culi nước ngoài nên chả giám sánh ngang cùng bạn :)) đòi hỏi như ngta đập vào mõm bạn đúng ko , còn mình arena cầm tlc mặc đồ sk + pc cũng chả khác gì bố bạn đâu nên bạn cũng bớt ảo tưởng dần là vừa , kiếp culi thì khá lên thế nào đc , đi bốc vác đc vài năm nơi xứ người rồi về lại cắm mặt vào đít con trâu thôi bạn hải cẩu à :)) arena mình lâu lâu mới lên , game thậm chí cả tuần mới vào , mình còn đi làm chứ đâu phải mở mắt và mở mồm ra vào game sủa như 1 số thằng culi bốc vác đâu bạn , thể hiện tiếp đi

17. Khiếp cu li lại còn bầy đặt cao giá công chức quèn, chú lại đổ tội sự tha hóa của chú là do công chức nhà nc chắc nói thật đi dối lòng làm gì culi thù cứ nhận sợ nhục ah cầy thuê? A thì có phải bố chú đâu mà chú làm gì chú phải báo cáo anh? A có thèm quan tâm đâu đến chú là ai, chơi char gì a còn *** thèm biết ngồi đó mà ảo tưởng giải thích. Nói chung chý biết thì thưa thì thôta ko biết thì ngậm iot cho nó thông minh nhé. Đừng nghĩ ai cũng culi như bọn đẻ ra chú và cầy thuê như chú. Bầy đặt công chức đến chết vì buồn cười mất.

18. gftv2015

gftv2015 Cư Dân

khong thay doi thi sao co the keo dai mu hn duoc den 2016

19. không chính chủ ko pk đc trên tất cả các máp là hay nhất .
    @fantasymc đề nghị anh triển khai luôn ạ

20. ui dời , học đại học ra đi làm culi như 1 số thằng thì học làm gì hả bạn :)) , mình tốn tiền ăn học chứ đâu có tốn tiền ảo tưởng =))
    cầy thuê hay culi thì thằng nào làm thằng ấy tự biết , chứ mình chả ham =))
    giải thích gì với mấy thằng culi vì trước sau gì nó cũng nghĩ mình ngang hàng với nó và kéo xuống cùng nó =))
    thằng nào làm CULI xứ người thì chỉ thằng bố con mẹ nó biết và chịu nhục thôi bạn Hải Cẩu nhỉ =))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi