Thông báo Thử nghiệm tính năng đổi tên account

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 30/11/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. :D. tại đọc sau , Fan sửa rồi:D... kiểu như PHTS lần nữa nhỉ

2. _ Toàn bộ nhân vật đã reset thuộc sở hữu acc (giữ lại point VC, level Master, point dư, reset ... toàn bộ các thông tin trong trang Thông tin nhân vạanh

3. Nếu đã mất phí thì đồ theo account (tên cũ) có được giữ sang account (tên mới) không anh Fan @fantasymc.
    Vì account em có nhiều đồ nhóm 4 quá nên em hỏi cho chắc.

Vì đây là đổi tên Account chứ không phải Chuyển toàn bộ nhân vật sang Account mới như PHTS:

Và cái chức năng đổi tên Account này có giống như đổi tên Nhân vật không anh?
    Ví dụ: Đổi tên nhân vật A sang B, thì đã số anh em tạo nhân vật B ở Account phụ trước, khi đủ điều kiện sẽ xóa Nhân vật B, và tiến hành đổi tên Nhân vật A sang B.
    - Còn về Account thì hiện tại không có tính năng Del hoàn toàn Account. Nếu cứ lập dự phòng Account B (như nhân vật B) ở trên thì có xóa được không ạ?

Mong anh cho em xin câu trả lời sớm nhất.

Last edited: 30/11/15
  4. Há miệng mắc quai . acc mình 1 tá đồ theo acc . nếu đổi tên acc thì acc rỗng tuếch luôn .:">

YeuVoNgotrungnga đã thích.
  5. Đổi đi, bán acc có đồ đi chắc cũng khá hoặc làm acc DL x5 :))

YeuVoNgo thích bài này.
  6. Vjetkaka

Vjetkaka Cronus

Vừa lập vài cái acc dự phòng rồi.
    Quả này toàn tên đẹp nhé
    Mình đổi con sum thành acc: sume
    Cho dễ đăng nhập o:-)(:|

zminhchauYeuVoNgo đã thích.
  7. mấy bạn acc tên riêng thích điều này lắm đây. bác @fantasymc rạo này quan tâm ae thật đấy

8. Đổi mất phí rồi mà còn bị xó đồ thì chết. Thôi cứ cái tên acc cũ mà sử dụng thôi. Hi hi

YeuVoNgo thích bài này.
  9. dành cho ae thích tên acc theo ý nghĩ của mình

10. Vụ này mới đây.ai sẽ là người đầu tiên nhỉ

11. Diệu Hân

Diệu Hân Game thủ con

còn thiếu yêu cầu của acc được đổi sang có thay đổi gì không anh.
    nếu được có thể hoán đổi 2 acc cho nhau thì nội dung như nào nữa anh.

12. cac bạn nên cho hết đồ sang acc khác trước khi đổi để tránh tình trạng mất hoạc lỗi

YeuVoNgo thích bài này.
  13. Khổ nỗi là đồ theo Account mà bác?

14. yadhannaS

yadhannaS Niềm Tin

Nhắn tin đến cho fan nhưng biết đâu cái tên acc mới đã được tạo thì làm thế nào?không lẽ fan sms hỏi lại? vì hầu hết tên đẹp thì dễ được nhiều người thích mà.

15. Vấn đề này em đã hỏi ở #23 rồi bác.
    đợi anh Fan trả lời. hii

yadhannaS thích bài này.
  16. Vjetkaka

Vjetkaka Cronus

Theo tôi thì các bạn phải lập được tên acc mới
    Sau đó từ acc cũ, rồi chuyển sang acc mới lập.
    Chắc vậy phải không Lãnh Đạo @fantasymc

YeuVoNgo thích bài này.
  17. Có nhiều vấn đề cần quan tâm hơn thì không thấy bác quan tâm. Ví dụ như giá cả, sự xuống cấp của đồ TTk5... Việc đổi tên ác quan trọng gì đâu. Đổi tên ác có làm cho mu phát triển và vững mạnh hơn đâu? Thật sự nó chỉ giúp cho đăng nhập dễ nhớ hơn, nhưng thực tế tên ác ngày nào cũng đăng nhập chẳng có nhẽ lại thiểu năng trí tụê vậy sao? Thật sự không thiết thực.

Quang TríYeuVoNgo đã thích.
  18. Giữ lại y như ac cũ anh à ^^

VjetkakaYeuVoNgo đã thích.
  19. Nói thật hay mất lòng thậm chí có thể mất nic dd nhưng không sao. Để muhn fát triển bền vững, ổn định thì nên cần làm những điều nên làm bác ạ. Chứ mấy việc lặt vặt nv vậy không giúp muhn fát triển và bền vững. Hay là ... Nên giờ làm cho vui nhi?

20. Quang Trí

Quang Trí MrCuBap

e biết là ttk5 yếu nhưng vẫn ước mơ có 1 bộ để mặc cho ha oai. nhưng vẫn max lắm chưa có xiền để xúc.

VjetkakaYeuVoNgo đã thích.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi