Thông báo Thử nghiệm tính năng đổi tên account

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 30/11/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. 1k5 cả đổi tên acc và tên nhân vật di a FAN :))

2. Cái này cũng hơi loằng ngoằng thật. Đôi tên acc nhưng biết đâu người nào đó đã lập rồi. Còn về send Bạc vào acc Admin thì làm gì có chuyện gửi lại đâu ;))

[HOT]Lệ Rơi, GaoKingyadhannaS đã thích.
  3. Trước khi bạn ra chiến trường chiến đấu hãy cất cái đầu của mình vào 1 cái hòm rồi chôn xuống đất . Sau này chiến đấu xong về đào lại lắp vào là đỡ bị chết nhé =))

ChetGiaVobxtrieux5 đã thích.
  4. cái này chắc không khó muốn đôiác đò theo ác theo đúng chủng tộc à :D

5. chức năng này rất hay, phù hợp vs AE muốn tên acc như ý mình, bù lại các bạn được tên acc và thông tin nhân vật, và mất 1 số thứ thì quy đó là phí

6. chúc mừng các hàng top đc toại nguyện

7. bác này nói đúng nè, chuyển bạc cho bác fan rồi thì ko rút lại được, còn ko thể có chuyện 2 acc trùng tên nhau bác @fantasymc lưu ý vấn đề này

8. vấn đề đồ theo acc sẽ giải quyết theo acc hay thế nào? tên acc muốn lập kiểm tra sự tồn tại ra làm sao,2 vấn đề này bác Fan xem xétchomoij người

9. Mr.Nôbita

Mr.Nôbita ☆Cho đi là còn mãi☆

Hay quá. Nhưng tên acc muốn lại đang vay bạc lâu rồi . Giờ muốn tên đó được ko ạ. &^^

10. Theo mình thấy những vấn đề này chưa cần quan tâm lắm. A Fan nên tập trung vào giải quyết các vấn đề thiết thực hơn như Mu vẫn lag, vẫn hay bị mất kết nối, và nhiều vấn đề nổi lên hiện nay như giá cả đồ đạc chênh lệch, giá bạc tăng cao.... Nên tìm mọi hướng làm sao phù hợp với ae hơn nữa, chứ giờ cái gì cũng giá trên trời rất khó chịu cho ae mới chơi.

11. Em VipTin mới mua mà nghỉ tiếc thế.

12. Bác @fantasymc cho e hỏi là sau khi chuyển bạc phí đổi tên thì trong vòng bao nhiêu giờ thì đổi được tên acc ạ. có cần phải thoát game ra không ạ

13. mình cũng muốn đổi tên nhưng không biết có bị xoá gì hay không? nhiều khi đồ có cái gì cũng chả nhớ hết được :(. theo mình thì chỉ đổi mỗi tên acc là xong. các thứ khác cứ để nguyên thôi. khi đổi xong thì mọi thứ về acc : đồ đạc, thông tin acc, các loại đăng kí mã google telegram đều đđượ chỉnh lại đúng tên acc xong bác Fan nhắn tin cho anh em để vào chơi bình thường thôi

14. Thế này thi acc HOàn Mỹ sang đây lại ngồi nhìn
    Khôg thể đổi dc tên vì toàn đồ theo acc :(
    Mong a fan xem xet lại

15. Chỉ áp dụng cho những account đổi số điện thoại trong vòng 7 ngày..............Cái này không được hiểu cho lắm Fan giải thích thêm cái này với

16. đù, giá mà Fan cho đổi sớm đỡ phải bán acc yêu đi ko, cũng vì cái tên acc thốn vãi (!) #:-s

17. 3. Lưu ý: sau khi đổi tên account sẽ mất một số thứ và giữ lại được một số thứ. Tôi sẽ liệt kê những thứ được giữ lại, ngoài ra là bị mất, bị xóa:
    _ Toàn bộ tên 5 nhân vật và đồ trên người 5 nhân vật đã tạo
    _ Toàn bộ nhân vật đã reset thuộc sở hữu acc (giữ lại point VC, level Master, point dư, reset ... toàn bộ các thông tin trong trang Thông tin nhân vật )
    _ Đồ trên hòm đồ ảo
    _ Đồ có trong hòm Game
    _ Tài sản lưu trong Bank (ngọc, zen, bạc, cash)
    _ Điểm PO
    _ Điểm VIP
    _ Các đồ đã bảo hiểm
    _ Sách thuộc tính
    _ Đồ vĩnh viễn theo tên account cũ >>> vẫn tiếp tục theo tên account mới
    Ae cho hỏi là mình chưa hiểu cái khoản 3 này.Những cái này là đc giữ lại hay là do fan lựa chọn

18. Bổ sung : giữ lại những hòm đồ đã mở rộng hết cỡ , ba lô mở rộng hết cỡ của nhân vật

19. Ae có vẻ đang nhầm lẫn với việc đổi tên acc với việc chuyển nv sang acc khác như lúc PHTS.
    Viêc đổi tên này như việc mình thay cái tên acc cũ bằng cái tên mới chưa ai đặt hoặc đã đặt nhưng đã bị đổi.(như đổi tên ý).

20. a cho hỏi đồ đang cho thuê và đđò Gia trì có mất ko a

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi