Thắc mắc về R-RAM phiên bản full HD

Thảo luận trong 'Tin học' bắt đầu bởi hahuncuong, 25/3/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. ADM có topic nói rằng : Tải bản full HD + âm thanh , đặt 1280 x 1024 , 32 bit , tắt chế độ R-RAM , sẽ cảm nhận được hoàn toàn hình ảnh và âm thanh siêu nét của MUHN
    Em làm thử mà cảm nhận được có 2/3 là sao ? Mong AE chỉ giáo vài chiêu
    Màn hình Philips 21 in WIDE FULL HD
    VGA 2G QUADRO 4000

2. có thể là do chỉnh trong card màn hình đó bạn.như để chất lượng hình ảnh thấp tắt khử tăng cửa để tăng hiệu năng nên ảnh xấu.và cái quardo cũng không phải đẻ ra để chơi game nên nó nv.giống như đem gerfoce đi làm đồ họa cũng không được như ý muốn

3. uhm , vậy tí tớ nữa chuyển sang card gerfoce test thử xem vậy

thank you :)

4. cây của bạn ít nhất nên làm con gtx 760 gaming vào.con đấy tầm 6tr.game tuyệt đỉnh.gerfoce tâm đấy là cận cao cấp rồi.k đắt như quardo đâu

5. Chú Gà Con

Chú Gà Con ۩۞۩๑♥-FairyElf-♥๑۩۞۩

Thế này đã đủ sắc nét chưa :)) GameThuVN(03_25-12_19-0003).jpg GameThuVN(03_25-12_19-0004).jpg

6. k có tiền nên đành chơi r-ram :D

7. Độ phân giải đó đã là full HD đâu nhỉ ? 1920 x 1080 ?
    Đẩy hết hiệu ứng của card lên xem sao.

8. thisibuon73

thisibuon73 Sếp trungviet2k bảo phải đặt title :(

1.Nếu dúng bạn đang dùng con K4000 thì con này không phải hàng để chơi game!
    2. Con màn của bạn mình chưa biết model nhưng ko biết có con philips nào 21 mà lại full HD nhỉ?
    Ảnh bạn chụp nếu dúng thì độ phân giải 1920x1080? nhưng cửa sổ để max MU ở cửa sổ là
    1280x1024 => còn dư 640px ở chiều ngang và 56px chiều dọc nhưng theo hình bạn cung cấp thì ko thể có đủ 640px ở chiều ngang dư ra (cỡ 1/2 chiều ngang cửa sổ MU còn dư nếu MU đặt ở 1280x1024)
    Như vậy, bạn đang nói sai cái gì đó! ít nhất là độ phân giải của màn hình bạn đang sử dụng. mình nghĩ bạn đang dùng màn hình có độ phân giải cỡ nào đó ở khoảng 1440x900 (vì bạn đang kéo cái cửa sổ MU lên)

hahuncuong thích bài này.
  9. Mình đặt 1280-1024 thì bị to quá , mất hiển thị 1/3 phía trên . Sau khi gắn card vga khác thì bt

Hihi , do cái card bạn ak , nó không hỗ trợ game , chỉ làm việc tốt nhất hỗ trợ đồ họa như 3ds max

Last edited: 27/3/15
  10. Tốn pin hại máy

11. Thế mới gọi là bị nghiền mu và công nghệ :D

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi