Offline Thân Gửi Chủ G Bắc Giang

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi zKhocVoLez, 13/7/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. à ko phải là bị hủy. mà Block vĩnh viễn acc Chủ LM. luật GT ban đấy.hỏi thằng Nghĩa khắc biết

2. chúng nó nghĩ CTC ở BV đơn giản như bên PH chúng nó :))
    nó mà như vậy thỳ còn gì gọi là CTC

3. XaQue ngta hơn mình đc cái giàu sang
    MeLinh mình thì hơn họ cái đàng hoàng
    :))

4. bạn thật la người đoàng hoàng :)):)):)):)):)):)):)):)):))

5. "Giàu thì nó ghét, đói rét thì nó khinh, thông minh thì nó tìm cách tiêu diệt!" - Táo Quân

™_TonyNguyen_™ thích bài này.
  6. Luật ba vương từ xưa đến nay. Chủ lm chỉ được dk thêm một G phụ. Nếu phát hiện gian lận. gT sẽ block vv chủ acc LM và huỷ toàn bộ kết quả. Nếu như tình hình thế này thì có chuyện hay để xem rồi

hoangdieuHanhPhucMoi đã thích.
  7. Ko hiểu lắm. Vậy những tháng trước thì sao? Chưa nắm bắt rõ đc vấn đề ae đang nói

8. Gia Cát Lượng

Gia Cát Lượng __Tuyết Sơn Phi Hổ__

Hãy chơi theo cách của bạn ;)), cho thêm 5tr nữa nếu acc bị Bờ lốc nhé lập kèo đê

hoangdieu thích bài này.
  9. Chắc là k sao đâu vẫn ctc bình thường thôi.
    Tháng này tháng sau và sau nữa LM chủ thành cứ 3 G thì ctc cho nhàn.

hoangdieu thích bài này.
  10. Cảm thấy có sự gian lận ở đây thì kiện lên cấp trên đi. Cụ thể là Gangter kìa.

11. nói làm gì nhiều cứ kiện đi thoải mãi đi đừng ngại

12. Để báo GT. Gt k ý kiến gì thì sẽ nhiều cái hay đấy

hoangdieu thích bài này.
  13. Tớ chỉ nói vậy thôi. Đấy luật thôi. Chứ các cậu làm gì thì làm mà. Tớ ko dám ganh đua bới các đại gia đâu. Ngã đau lắm

hoangdieu thích bài này.
  14. 3 G thỳ chưa rõ..nbưng đây cat 4 G là có vấn đề

15. xem TG nào nhận. mày gọi luôn thằng Nghĩa nhà chúng mày xem nó có dám.nhận ko

16. chờ đấy. nửa ngày thôi. giờ tao làm công việc của tao trước. chiều xong việc. bắt đầu tao mở kịch cho.bọn mày xem

CongHoang240910c0ngtuvt đã thích.
  17. Lót dép xem kịch của bạn.tôi thấy ở ph 1lm đăng ký 3G ctc là bình thường còn bên này thì không rõ.nếu đúng là Bv có luật như vậy thì có kịch hay để xem rôi

18. bạn hỏi cả trăm ng BV. thỳ cả Trăm đều nói. ko đc quá 1 chính 1 phụ . chứ chưa cần nói đến 3. mà đằng này chơi cả 4 cơ
    đến TG Vô Danh. còn ko dám vào nói. mà thăng ranh con Gia Cát Lượng. ngu học lại thích thể hiện

19. Nếu ae mình có Thành tháng cố gắng nạp 4g nhỉ :))

OTE="TomMai, post: 8272209, member: 75834"]Chắc là k sao đâu vẫn ctc bình thường thôi.
    Tháng này tháng sau và sau nữa LM chủ thành cứ 3 G thì ctc cho nhàn.[/QUOTE]

20. Gia Cát Lượng

Gia Cát Lượng __Tuyết Sơn Phi Hổ__

Thằng óc phân này lập topic đi khẩn trương nên nếu đủ bản lĩnh

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi