Offline Thân Gửi Toàn Thể G XaQue

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi zKhocVoLez, 13/7/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Em đi bộ *** có xe ô tô mà gửi =))

2. Mấy khi dc ra phố giải Ngố :))

3. thế nào gọi là đú ^_^

4. rượu ngon sao = tiền ^_^

5. cớ mà cái này tôi cũng đoán trước tình hình khi sát nhập vào Bá Vương , kể cả từ thời chưa chuyển sang bá vương tôi đã tiên đoán chuẩn , không lên LM với G chủ thành , sẽ có 1 số thành viên cho rằng G mình ăn bám , cái này không sai , và nay xuất hiện rồi đó , cá nhân bạn quá bộp chộp và cái bản tính tự kiêu tự đại , tôi không biết bạn làm được gì cho LM chủ thành của nhà bạn , nhưng trong a e chúng tôi , khinh bạn cách rốn 20 cm , nói thế thôi bạn đủ hiểu , cái gọi là ăn bám của bạn , chúng tôi cũng đã xem sét câu nói của bạn và đã thực hiện cái gọi là ( không ăn bám ) cớ mà sao cậu ức chế cái gì mà cậu lên diễn đàn bù lêu bù loa ra để thể hiện cái sự không thông minh của bạn làm j ? chào thân ái bạn , chúc bạn tiếp tục khóc thành công và khóc có tiếng của G bạn

™_TonyNguyen_™ thích bài này.
  6. nhọc lắm cậu ơi , từ đầu tôi đã bảo rồi , kiểu gì cũng không đc liên minh với G chủ thành , không đồng nghĩa việc không liên mình là kẻ thù , liên minh hay không vẫn là bạn , nhưng cớ tại sao để hôm nay có 1 số thành phần khóc than , khóc to , khóc như loa phóng thanh ở diễn đàn , kệ cậu ta khóc đi , khóc cho thỏa lỗi ức chế trong người cậu ấy đi , không ai dỗ cậu ấy đâu

7. dominhtuan

dominhtuan Chiến Binh

Lấy guil MeLinh ra mà ctc xem thế nào. Đừng lập toppic đề cao bản thân hơn người. Thể hiện bằng hành động đi

8. ko đú đc rena mà cTC toàn đại gia rena thôi

9. XaQue đi đến đâu là đẹp mặt đến đó.
    Móng vàng, móng tay... Đủ thể loại móng=))

10. Thiếu thằng đưa thư mặt đen như đít nồi đất nhể =))
    lại còn cầm Ô cơ =)) =))

11. Ôi tao k ở XaQue nhé. Tao chỉ biết mày là thằng làm móng tay thôi. Làm ở bên Đức ấy. Còn tao bây giờ đi vá xe rồi. Không có thời gian đú đâu. Thế nhé có dịp ghé tiệm mày cắt móng nhá=))

12. thư không cánh thư bay muôn ngả , cảm ơn Duy dịu dàng vất vả đưa thư , thư gửi người thân phương xa, mong dịu dàng đừng xé mép xem lén thư , kakakakaakakakakakaka

13. vãi thánh ^_^

14. uẩy , vậy cậu là người đưa thư đầy hả , cảm ơn cậu vất vả đưa thư nhé

15. Tao cũng không còn làm móng tay như mày nghĩ nữa nhé =)) giờ chuyển nghề giải đinh ngoài đường rồi
    còn để cho những thằng như mày kiếm ứt nhét vào mõm chứ =))

16. Kaka. Tao bay giờ vá xe lề đường. Mày sao ngu thế. Bẩm sinh hả Móng vàng. Lo mày cày thuê tốt cho thằng móng tay. Không nó nhét shi"t vào mồm nghẹn họng

17. nói chung là topic lại đi sai vấn đề mất rồi , mấy mod có trách nhiệm vào khóa đê, cũng chỉ tại cái cậu đưa thư kia mà làm topic đi sai chủ đề

18. Ôi thôi làm bòi j cũng được. Không phải tha phương cầu thực đem và euro lẻ loè người là được. TRở lại vấn đề chính. Ăn bám mà có tiền sự luôn à. Thương hiệu XQ đấy sao

19. Người ta chửi cho ăn bám. :D

20. Hự. Hết G King chửi nhau vs HN giờ lại đến ML chửi nhau vs XQ.
    Đúng là khó lường quá.
    Dù sao thì XQ cũng là G số 1 ở PH qua BV. Còn ML thì k phải nói ai cũng biết CTC k G nào có thể vượt mặt dc họ.
    Tuy là dd vs G King nhưng vẫn nói 1 cách khách quan.
    2 G đều có nhiều nhân tài tranh map nhau. Đúng là BV sôi động hơn r. Chứ như 3 tháng trước CTC nhạt quá. Vì G King k phải đối trọng của G chủ thành.

™_TonyNguyen_™ thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi